• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

1 vps chạy scan 1 ngày 370k ssh login hết thuốc

Status
Not open for further replies.

dynamic

Banned
Reactions
1,002
MR
0.000
show chơi share banh nát ssh

sau 1 thời gian ngâm cứu không ngờ media hay đứng lai scan khủng thiệt

không đủ mà ăn nguyên cái group autolead ngày cap vai trăm k login :-s

Ông này nói thật toàn show trên mmo cho mấy gà xem rồi vào group ổng sell,chả được cái mẹo gì hơn
thế thì ko ổn rồi :D

:) show mà ai cấm show :D ... mà minh ko sell ssh nha nên chả anh hưởng tới ai may mem trong group ro nhất :)

ủa co sell cho ai đâu chỉ cày theo group cũng có vấn đề khi show à ..... :))

đang hóng thư coi xblue có gì khác ko kaimi.ru

nói rồi, thằng thread nó toàn chém gió thôi (show mấy cái hình vớ vẩn) , anh em tin nó có mà ăn cám.

Ông bà nói rồi: thùng rỗng thì kêu to . Mà nhiễu xạ tự nhiên hương. Thằng thread toàn chém gió, dụ mấy ông gà, để lách luật sell thôi. Có dám đóng bảo hiểm đàng hoàng làm dịch vụ đâu :)

Nó toàn chém gió, bị chửi ko biết bao nhiêu lần vì chém gió mà chém gió ngu, chém ko cần biết trời trăng gì, mà nó mặt dầy , có biết ngại đâu.

Chốt 1 câu, thằng thread chả phải loại tốt lành gì , chả có lòng tốt gì đâu, trình độ về SSH cũng chỉ là con gà vừa nở từ trứng, có biết cái mẹo gì đâu (toàn up mấy cái hình vớ vẩn, mấy cái tool cùi bắp rồi ra vẻ ta đây để dụ dỗ vài newbie , share đc vài con SSH đi xin , đi trade đc để mồi chài sell cho newbie ) :D

Đi xin ssh, trade ssh, có vài cái tool rồi ra vẻ ta đây thôi :D

Ê chém gió (tao nói mày đó , dynamic) , đóng tiền , mở dịch vụ, lập topic cho khách vào review , khỏi phải chém gió mất công, nếu mày có khả năng. Sao cứ phải làm trò con bò cho người ta chửi vô mặt thế :D

p/s: mình comment ko phải vì mình sell SSH mà
đơn giản là mình ghét thằng chém gió dynamic thôi , ok :)

Last edited:
Ê chém gió (tao nói mày đó , dynamic) , đóng tiền , mở dịch vụ, lập topic cho khách vào review , khỏi phải chém gió mất công, nếu mày có khả năng. Sao cứ phải làm trò con bò cho người ta chửi vô mặt thế :D

p/s: mình comment ko phải vì mình sell SSH mà
đơn giản là mình ghét thằng chém gió dynamic thôi , ok :)
kệ ổng đi bác, lo kiếm $ đê

kinh hoàng 370k ssh chắc bot traff sướng :oops:

kệ ổng đi bác, lo kiếm $ đê

nó toàn chém gió ảo tưởng sức mạnh vãi, hôm nay gần chục khách cứ pm mình hỏi US 1 ngày đc 10k ko, sao có người nói là 1 lúc scan đc 7k US fresh kìa, mình đoán là thằng chém gió kia lại ATSM cmnr. Hỏi ra, đúng thật.

Mất công giải thích với khách về số lượng chính xác thật và cái thằng chém gió kia, mệt vl

Thằng chém gió, ko muốn tao để ý mày thì bớt nói nhảm nha, mất công khách pm tao hỏi lung tung mất thời gian.

THôi tập trung kiếm $ :D mất nhiều thời gian vào thằng chém gió mặt dày này vãi :(

ủa co sell cho ai đâu chỉ cày theo group cũng có vấn đề khi show à ..... :))

đang hóng thư coi xblue có gì khác ko kaimi.ru
lần sau show ssh check fresh vs dip nha huynh :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,017
Latest member
betvnd88org