Help 1 $ cho 30 phút - có video hướng dẫn

hi các bạn
sau một hồi vọc BS và youwave, mình đã thành thạo dùng BS để kím tiền với FMF, muốn chia sẻ với các bạn
+bạn nào đã cài được bs và kím tiền với IP việt, h nếu muốn kím nhìu hơn nữa với FMF dùng IP mỹ thì remove BS và dùng CCleaner xóa sạch, xóa tất cả Add thêm 1,2,3...7 email phụ cho PP.(mình thử dùng 2acc sau khi remove + cc đã ok nha)
+Vô trang http://www.spotflux.com/ chọn download, rồi cài đặt spotflux để fake ip USA, chương trình rất đơn giản, các bạn chạy file spotflux.exe.
+ Cài đặt BS lại xong, vô http://freemoneyfactory.com/ chọn download,sau khi down về chạy file FreeMoneyFactory.apk
(các bạn nào mới dùng BS thì sau khi khởi động BS lên các bạn vô mục MY APP sẽ thấy cái freemoneyfactory)
+ Các bạn nhập code invite của chình mình nha (cái code của acc bạn remove đó) ko thì ủng hộ mình cũng được 218577
+Và chiến thôi, rất nhiều nha
Chúc bạn kiếm được nhìu tiền

Thế mỗi lần remove + cc xong thì phải có thêm mail PP mới để rút tiền huh cậu?

FreeMoneyFactory lúc đầu mới làm thì ko quen làm 1 hồi quen. làm 40 phút hết các off đc 81k point tắt đi làm acc khác tính đang nhập lại acc củ xem sao nó báo
"please wait 19:58:30 to resume using the app". nó chữi công nhận mình cheat giỏi thật :binhsua94:

Hỏi thật bạn lớp mấy mà cũng không hiểu được mấy dòng đấy @@,mỗi acc đc công nhận thì phải đợi 20h mới bắt đầu chơi được.
PS: cho hỏi làm kiểu gì đc 81k point@@mình nhìncó vài cái app bọ làm sao đc nổi 81k

Thế mỗi lần remove + cc xong thì phải có thêm mail PP mới để rút tiền huh cậu?
Phải add mail paypal mới. hôm nay hình như cheat nhiều nên mất mấy cái game 5mb rồi. Muốn minpay phải down cái 45mb. Xem ra có vẻ nhiều ng cheat.

cài hết rồi muốn có point thì phải làm sao xóa cài lại ah :)

Hỏi thật bạn lớp mấy mà cũng không hiểu được mấy dòng đấy @@,mỗi acc đc công nhận thì phải đợi 20h mới bắt đầu chơi được.
PS: cho hỏi làm kiểu gì đc 81k point@@mình nhìncó vài cái app bọ làm sao đc nổi 81k

thích thì chiều up cái ảnh làm 20 phút lên cho coi mệt cha nội ngày làm 2 máy kiếm tầm 50 100$ đi uống càe LOL :binhsua123:
[/url][/IMG]

lớp chắc già hơn mi nhiều. làm biến bên kia qua đây cheat thử chơi thôi :binhsua122:

Hix, thế thì phải làm nhìu acc PP rùi..... 1 acc PP đc add thêm có 7 mail T.T

site này 5 net đều của các net offers lớn cả. nên cheat như offers tốn acc pp thôi. 5mb hay 45mb 1 off thì cũng 20 phút là 2 3$ mà cash out về ai làm nhiều quá tốn time thôi :binhsua80:

down đc 10k điểm á :binhsua101:

sao có nhiều cái down về nó không cho cài đặt nhĩ vô lí

sao app tải về toàn báo lỗi ko cài được là sao nhỉ
lỗi graphic hoặc CPI ko àh, bữa giờ đc duy nhất 1 app đầu tiên :binhsua32:

bấm phải chuột vào biểu tượng, chọn check for updates, xong restar, không động lại pc, thì hết bị lỗi đó

youwave sử dụng như thế nào ?

mọi người cho tớ hỏi youwave khi mình download app về nó nằm ở chổ nào thế?
sao mình vào down về , nó báo là đã installed rồi mà mình tìm hoài chả thấy cái app nào cả.
Ai biết cách sử dụng thì hướng dẫn mình với nhé.
Thanks.

Chả lẽ 1 ngày chỉ kiếm đc 1$ à? :(
M hết Offer mà xóa đi cài lại, nhảy sang sock USA thỳ nhiều Offer thật nhưng toàn cái not available thui à?
Bro nào kiếm đc 10$/ngày chỉ với..:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,961
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week