Help 1 $ cho 30 phút - có video hướng dẫn

mình đủ pay out rồi, nhưng h hết offer để làm rồi, có ai biết làm thế nào nữa ko? mình dùng 7sock change IP, Quick Clear cache mà vẫn ko thấy có j mới....:(*

mình đủ pay out rồi, nhưng h hết offer để làm rồi, có ai biết làm thế nào nữa ko? mình dùng 7sock change IP, Quick Clear cache mà vẫn ko thấy có j mới....:(*

Bạn dùng HSS đi. Có mấy cái change IP mà trong BlueStacks nó kô change đc đấy

được 1$ rồi , sang máy khác cài rs modem rồi .... rq rồi mà mấy ngày rồi $ chưa về ... không biết có phải nó phát hiện mình cheat không nữa :D

cài rồi xóa cài lại bị thế này đây :( bác nào giúp với help me :binhsua17:

cài rồi xóa cài lại bị thế này đây :( bác nào giúp với help me :binhsua17:

Khổ , cứ chiến bình thường.Cheat IP là được rùi,còn spam Acc làm ji nữa.Ko biết nó có paid nữa ko,tích cóp mãi mới được 153K point :|

Tình hình có bạn nào chạy 1 lúc FMF trên 2 cái BlueStacks với YouWave kô? Mình chạy trên YouWave nó báo là Multi login T.T

Khổ , cứ chiến bình thường.Cheat IP là được rùi,còn spam Acc làm ji nữa.Ko biết nó có paid nữa ko,tích cóp mãi mới được 153K point :|

híc xóa hết phần mềm rồi mà vẫn cái không được bợn à . còn sài YOUWAVE sao tải phần mềm về nó báo thế này

help còn thiếu cái phần mềm gì nữa tar

híc xóa hết phần mềm rồi mà vẫn cái không được bợn à . còn sài YOUWAVE sao tải phần mềm về nó báo thế này

help còn thiếu cái phần mềm gì nữa tar

Lỗi này xài Youwave hay gặp lắm

Nhiều lúc ko dowload được

Hoặc dowload xong mà ko mở app lên được ==> vẫn ko có Point @.@

FreeMoneyFactory lúc đầu mới làm thì ko quen làm 1 hồi quen. làm 40 phút hết các off đc 81k point tắt đi làm acc khác tính đang nhập lại acc củ xem sao nó báo
"please wait 19:58:30 to resume using the app". nó chữi công nhận mình cheat giỏi thật :binhsua94:

hi các bạn
sau một hồi vọc BS và youwave, mình đã thành thạo dùng BS để kím tiền với FMF, muốn chia sẻ với các bạn
+bạn nào đã cài được bs và kím tiền với IP việt, h nếu muốn kím nhìu hơn nữa với FMF dùng IP mỹ thì remove BS và dùng CCleaner xóa sạch, xóa tất cả Add thêm 1,2,3...7 email phụ cho PP.(mình thử dùng 2acc sau khi remove + cc đã ok nha)
+Vô trang http://www.spotflux.com/ chọn download, rồi cài đặt spotflux để fake ip USA, chương trình rất đơn giản, các bạn chạy file spotflux.exe.
+ Cài đặt BS lại xong, vô http://freemoneyfactory.com/ chọn download,sau khi down về chạy file FreeMoneyFactory.apk
(các bạn nào mới dùng BS thì sau khi khởi động BS lên các bạn vô mục MY APP sẽ thấy cái freemoneyfactory)
+ Các bạn nhập code invite của chình mình nha (cái code của acc bạn remove đó) ko thì ủng hộ mình cũng được 218577
+Và chiến thôi, rất nhiều nha
Chúc bạn kiếm được nhìu tiền

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,041
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week