Help 1 $ cho 30 phút - có video hướng dẫn

thích thì chiều up cái ảnh làm 20 phút lên cho coi mệt cha nội ngày làm 2 máy kiếm tầm 50 100$ đi uống càe LOL :binhsua123:

lớp chắc già hơn mi nhiều. làm biến bên kia qua đây cheat thử chơi thôi :binhsua122:

Chịu,làm hết off đc có hơn 20k @@,bác có bí quyết j về cheat thì chỉ bảo em cái,làm đc đúng 1$ rồi bó tay luôn @@

cái này mình cứ làm được 2$/1h/1acc,xong thì cash out, remove + ccleaner, xong làm acc khác
có điều 2 hôm nay ko thấy $ về, ko bít sao

điền code vào mà ko dc cộng point là sao chủ thớt? chủ thớt ko có yahoo ak? tìm mãi chả thấy! :-w

cái này mình cứ làm được 2$/1h/1acc,xong thì cash out, remove + ccleaner, xong làm acc khác
có điều 2 hôm nay ko thấy $ về, ko bít sao
pay đều nhá =)) không kể thời gian lập mail, 5p/1$, 5$/1day còn lại đi học cả chơi PTU =))

Tính đến hôm nay vẫn pay nhé, a e kiếm nhiệt tình
=)) Untitled.png

bạn chủ thớt ơi! mình đã reg ủng hộ , nhập mã số lun , nhưng vào chơi,tải dược 3-4 cái ứng dụng là hết , tổng cộng 5000 point! mà mấy cái #2-3-4-5 gì đó vào úng dụng toàn bị báo lỗi ! cay cú quá.

pay out vẫn bt nhé. mà có điều google play bị lổi hay sao á mà nó ko cho add tài khoản mới nữa chỉ có các tài khoảng cũ mới đc thôi. chờ đợi bảo trì xong chiến tiếp

lạ nhỉ mình rút 3 ngày liên tiếp 10,11,12 mà h ko thấy

1 acc paypal mà cứ add rồi lại remove nhiều email liệu có bị limit ko nhỉ các bác. paypal chưa veryfi nhé.

Ko limit mới là chuyện lạ :binhsua166:

Hix , làm được vào k point request zìa mà chẳng thấy đâu đã 2 ngày rùi :binhsua163:

Nó xì cam rồi chăng :binhsua166:

Hix , làm được vào k point request zìa mà chẳng thấy đâu đã 2 ngày rùi :binhsua163:

giốngmình nè.thấy ngày 12 bạn aboy vẫn nhận được tiền, lạ nhỉ
từ thứ 2-4 mình rút liên tục mà h vẫn chưa thấy

- - - Updated - - -

hy vọng pp nó hết tiền

Không scam đâu, có lẽ nó hết tiền đó paypal đó, ngày 13 vẫn nhận được $

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,117
Latest member
Bonbubam

Most viewed of week

Most discussed of week