Help 1 $ cho 30 phút - có video hướng dẫn

__CCleaner thì mình xóa hết ko chừa mục nào. Giết lầm còn hơn bỏ xót. Pro nào rành hơn thì tùy chọn mục để xóa.
__BlueStacks thì vào App Stores > Get Jar > Search "Free Money Factory" rùi download trực tiếp trên BlueStacks luôn. Việc gì phải tốn công down file .apk này nọ rồi phải copy vào folder này nọ chi.
__Còn lỗi "Not Found - The requested item could not be found" chỉ bị trên YouWave. Mình xài BlueStacks không bị nên không giúp được.

Lưu ý: Apps đã down hoặc đã install nó lưu history vào account google của mình chứ không phải lưu vào máy nhé.

Hix,thế mình xóa và down, cài lại nó có tính point ko nhỉ? Mình down mấy ngày,h hết app rồi.chả thấy nó add thêm :D

Được 26k Point mà sao điền Paypal vào nó ko nhận vậy ? Loading rồi trở lại ban đầu

Lần đầu request thì Ok ( tiền về rồi ), lần sau thì ko được @@

Chút thớt làm ăn thì vớ vẩn,đem con bỏ trợ,cách kiếm ngon mà toàn tham làm k support cho ae cùng chiến,chán mấy thành phần này:binhsua38:
Báo cáo hết :|

bạn nào chiến trên HMA chưa? mình dùng HSS thì thấy đúng là có nhiều app thật, nhưng tốc độ download của nó chậm quá, ko biết dùng HMA có nhanh hơn nhiều ko? bạn nào dùng rồi cho mình xin ý kiến với nhé. thank!

bạn nào chiến trên HMA chưa? mình dùng HSS thì thấy đúng là có nhiều app thật, nhưng tốc độ download của nó chậm quá, ko biết dùng HMA có nhanh hơn nhiều ko? bạn nào dùng rồi cho mình xin ý kiến với nhé. thank!

Dùng HMA vẫn chậm như thường cậu àh. Vụ này chắc down 1 lúc 4, 5 cái app rồi đi ngủ wá T.T

Có cậu nào xài YouWave trên win 7 kô? Mình vào nó báo là "Android OS not ready. Please wait a few seconds before retrying.". Bây h phải làm soa đây T.T

sao app tải về toàn báo lỗi ko cài được là sao nhỉ
lỗi graphic hoặc CPI ko àh, bữa giờ đc duy nhất 1 app đầu tiên :binhsua32:

cái này nó sài mail pay đc 1 lần hay sao. hay là cái mail đó pay liên hoàng :|.
ví dụ trong 1 ngày mail [email protected] cash out rồi có đc cáh out tiếp ko hay là mai mới làm lại đc hay là ko

Announcements

Forum statistics

Threads
421,027
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back