Help 1 $ cho 30 phút - có video hướng dẫn

makeMonlne

Senior
Reactions
207
MR
0.112
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
__CCleaner thì mình xóa hết ko chừa mục nào. Giết lầm còn hơn bỏ xót. Pro nào rành hơn thì tùy chọn mục để xóa.
__BlueStacks thì vào App Stores > Get Jar > Search "Free Money Factory" rùi download trực tiếp trên BlueStacks luôn. Việc gì phải tốn công down file .apk này nọ rồi phải copy vào folder này nọ chi.
__Còn lỗi "Not Found - The requested item could not be found" chỉ bị trên YouWave. Mình xài BlueStacks không bị nên không giúp được.

Lưu ý: Apps đã down hoặc đã install nó lưu history vào account google của mình chứ không phải lưu vào máy nhé.

Hix,thế mình xóa và down, cài lại nó có tính point ko nhỉ? Mình down mấy ngày,h hết app rồi.chả thấy nó add thêm :D

Galaxy87

Senior
Reactions
192
MR
0.139
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Được 26k Point mà sao điền Paypal vào nó ko nhận vậy ? Loading rồi trở lại ban đầu

Lần đầu request thì Ok ( tiền về rồi ), lần sau thì ko được @@

namdaiuy

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Chút thớt làm ăn thì vớ vẩn,đem con bỏ trợ,cách kiếm ngon mà toàn tham làm k support cho ae cùng chiến,chán mấy thành phần này:binhsua38:
Báo cáo hết :|

myfriendduc

Junior
Reactions
50
MR
0.000
bạn nào chiến trên HMA chưa? mình dùng HSS thì thấy đúng là có nhiều app thật, nhưng tốc độ download của nó chậm quá, ko biết dùng HMA có nhanh hơn nhiều ko? bạn nào dùng rồi cho mình xin ý kiến với nhé. thank!

croketo

Junior
Reactions
85
MR
0.061
bạn nào chiến trên HMA chưa? mình dùng HSS thì thấy đúng là có nhiều app thật, nhưng tốc độ download của nó chậm quá, ko biết dùng HMA có nhanh hơn nhiều ko? bạn nào dùng rồi cho mình xin ý kiến với nhé. thank!

Dùng HMA vẫn chậm như thường cậu àh. Vụ này chắc down 1 lúc 4, 5 cái app rồi đi ngủ wá T.T

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
sao app tải về toàn báo lỗi ko cài được là sao nhỉ
lỗi graphic hoặc CPI ko àh, bữa giờ đc duy nhất 1 app đầu tiên :binhsua32:

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
cái này nó sài mail pay đc 1 lần hay sao. hay là cái mail đó pay liên hoàng :|.
ví dụ trong 1 ngày mail [email protected] cash out rồi có đc cáh out tiếp ko hay là mai mới làm lại đc hay là ko

sao app tải về toàn báo lỗi ko cài được là sao nhỉ
lỗi graphic hoặc CPI ko àh, bữa giờ đc duy nhất 1 app đầu tiên :binhsua32:

Hình như là card màn hình hay sao ấy... Mịa mình mù về mấy cái này nên íu chiến nữa... haizzzzzzzzzz:binhsua45:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,260
Latest member
anhnhienxanh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom