0.01$ 1 món và chỉ 1 món mà thôi

Mình định mua cái Android tv box thì lúc ship về nó có tính thuế hải quan gì không mấy bác
bác gú gồ việc mua hàng từ ebay.... (từ nước ngàoi) đọc thêm sẽ rõ, trên mạng có nhiều nói về cái này rồi....
hình như là trên 1 triệu là tính thuế.... lúc mua bác bào nó ghi là Gìft (hàng tặng) thì trốn đc thì phải ;)

chủ thớt cho hỏi là sau bao lâu thì nó trả lại tiền cái món "hàng thất lạc" ?
tự nó trả hay mình báo "thất lạc" thì nó mới trả tiền ? Nếu phải báo thì sau bao lâu mình báo ?
Thường sau hơn 1 tháng báo đc rồi, nó sẽ bảo time lâu nhất để nhận là 60-75 ngày và cho 1 cái deadline, nếu sau hạn đó chưa nhận đc hàng thì nó sẽ cho 2 lựa chọn, 1 là nó refund tiền vào tk gearbest, lưu ý là refund vào tk gear để mua đồ khác chứ ko refund về paypal nhé, 2 là nó sẽ gửi lại một món khác cho mình và lần này nó sẽ trả phí tracking để có thể theo dõi hàng hóa đang đi tới đâu tránh thất lạc, nếu phí đắt nó sẽ đề nghị cưa đôi.

cái chong chóng .01 hết chương trìn rùi
giờ đang có chương trình: điều ước vs Santa kìa - chọn 3 món bất kỳ rùi nói với Santa... nếu may mắn sẽ đc FREE món :p

cái chương trình Wish này còn 3 ngày nữa.... ko bik có thanh niên VN nào đc hok ta...

xem kỹ thì thấy site này giá cũng không phải là rẻ - tuy nhiên so với ebay hoặc amazon thì có rẻ hơn chút, và có ưu điểm hơn so với 2 site kia:
+ Free ship (tất nhiên chọn ship free thì hơi bị lâu)
+ Hàng do chính site bán (Công ty), không như eBay vs Amazon là do thành viên bán -> đỡ bị lừa hàng dỏm
+ Có chính sách giảm giá thông qua tích điểm (rất hay): sau khi mua món thứ nhất, làm cái video -> món thứ 2 đc giảm 1$
Hạn chế so với ebay và Amazon: site gearbest này chỉ bán hàng TQ - hình như đây là 1 site quảng bá hàng hoá TQ là chính, bán hàng lấy lợi nhuận là phụ
Vì vậy sẽ không có hàng hoá của các hãng khác ngoài TQ
...
Một số món đồ ta xem thử, thấy nếu mua ở VN mình cũng ko đắt hơn mấy, tuy nhiên với những ai trong tài khoản PP chỉ có ít tiền không bõ rút về thì mua hàng ở đây rất là hay. Ta đặt cái đồng hồ hơn 7$... 2 ngày sau thấy có mail báo shipping: nó chụp ảnh cái gói hàng gửi cho mình xem
tui mua toàn bị nó refund
bác có kinh nghiệm j để ko bị refund ko

Dear valued customer,

Thanks so much for your timely reply and support.

You are kind!

Are you satisfied with the items your ordered, please?

Before we send you the link,we want to know if you have other problems about your order so that we can resolve priority,please?

Awaiting for your reply.

Thanks so much for your kind support.

If there are any additional problems or further queries, please feel free to contact us and we will do our very best to assist you.

Best Regards

Wera

Gearbest Customer Service

www.gearbest.com

we would like to give you 300 to 1000 points, that is 6 usd to 20 usd worth on Gearbest.

nó chuẩn bị cho cái link gì 6 tới 20$, mà giảm giảm 30% sản phẩm.

tui mua toàn bị nó refund
bác có kinh nghiệm j để ko bị refund ko
mình có bik gì đâu, mua lần đầu đc luôn
@mrhieu059 chắc là đc, ver hay ko chả liên quan

cái này 10$ free ship luôn hả bác
tất cả đều free hết
có lựa chọn nhiều mức độ shipping, nhưng tất cả đều có lựa chọn free. Còn nếu b muốn đảm bảo hơn thì chọn mức có phí

tất cả đều free hết
có lựa chọn nhiều mức độ shipping, nhưng tất cả đều có lựa chọn free. Còn nếu b muốn đảm bảo hơn thì chọn mức có phí
Vừa mua thử món 0.59$ Thanh toán complete và đang đợi hàng về. Cho mình hỏi khoảng mấy ngày thì nó mới gói hàng và chụp hình cho mìh xem v? Nếu vừa mua 1 món hq mà hôm nay mua thêm món nữa thì 2 món đó nó có giao về cùng không?
Thanks

Vừa mua thử món 0.59$ Thanh toán complete và đang đợi hàng về. Cho mình hỏi khoảng mấy ngày thì nó mới gói hàng và chụp hình cho mìh xem v? Nếu vừa mua 1 món hq mà hôm nay mua thêm món nữa thì 2 món đó nó có giao về cùng không?
Thanks
của mình sau 2 ngày thấy nó chụp hình gửi mail, còn có gửi cùng nhau hay ko thì... chả bik
site này còn có ưu điểm nữa là thông tin sản phẩm khá đầy đủ, chi tiết. Các b trc khi mua nhớ xem kỹ, ví dụ cùng 1 loại sản phẩm nhưng món nào có phụ kiện đi kèm, món nào không... nó ghi rất rõ ràng

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,933
Latest member
miso88bar

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back