0.01$ 1 món và chỉ 1 món mà thôi

chắc các bác đặt sau lúc nó hết hàng, của mình đã ship

cái chong chóng .01 hết chương trìn rùi
giờ đang có chương trình: điều ước vs Santa kìa - chọn 3 món bất kỳ rùi nói với Santa... nếu may mắn sẽ đc FREE món :p

refund roi, con 2 cai dag cho

mua một món 10$ bị refund rùi
chả hieu lam sao
có bác nào mua dc đồ từ trang này chưa ?
xem kỹ thì thấy site này giá cũng không phải là rẻ - tuy nhiên so với ebay hoặc amazon thì có rẻ hơn chút, và có ưu điểm hơn so với 2 site kia:
+ Free ship (tất nhiên chọn ship free thì hơi bị lâu)
+ Hàng do chính site bán (Công ty), không như eBay vs Amazon là do thành viên bán -> đỡ bị lừa hàng dỏm
+ Có chính sách giảm giá thông qua tích điểm (rất hay): sau khi mua món thứ nhất, làm cái video -> món thứ 2 đc giảm 1$
Hạn chế so với ebay và Amazon: site gearbest này chỉ bán hàng TQ - hình như đây là 1 site quảng bá hàng hoá TQ là chính, bán hàng lấy lợi nhuận là phụ
Vì vậy sẽ không có hàng hoá của các hãng khác ngoài TQ
...
Một số món đồ ta xem thử, thấy nếu mua ở VN mình cũng ko đắt hơn mấy, tuy nhiên với những ai trong tài khoản PP chỉ có ít tiền không bõ rút về thì mua hàng ở đây rất là hay. Ta đặt cái đồng hồ hơn 7$... 2 ngày sau thấy có mail báo shipping: nó chụp ảnh cái gói hàng gửi cho mình xem

Vô tư đi bác, đợt trước mình mua con đồng hồ 19$ nhận hàng ok sau mua thêm món 10$ mà hàng thất lạc nó trả lại tiền, tự dưng 2 tháng sau có người mang hàng tới, xem như vừa đc hàng vừa dc tiền:D
chủ thớt cho hỏi là sau bao lâu thì nó trả lại tiền cái món "hàng thất lạc" ?
tự nó trả hay mình báo "thất lạc" thì nó mới trả tiền ? Nếu phải báo thì sau bao lâu mình báo ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,855
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back