Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Bác Bao cho e ngoài lề chút. Em đang rầu thúi ruột. Làm cả ngày tự nhiên thấy tk 0$. Vô view coi thấy bị band 2 acc lỗi code trống. Mà toàn bị cái code nhảy nhảy kia. Code trống quá trời. Mà gõ ko bị timeout hay gì cả. ko biết do soft hay do proxy nữa. E rầu quá :((
giog bạn luon banned 1 acc rồi , biet thế ngưng gõ rồi

Tạm ngưng đăng ký, vui lòng quay lại sau một hoặc hai tuần. :))
quá nhọ. đang tính lao vào CAP cùng ae. có dự án nào bây h ngon ngon không các bác. mình theo với..
qua sever khac dk la dc

ko biết còn ai bị ko. Mình view thấy toàn code trống. thôi tối nay nhỉ

chia buồn , mình nghĩ do proxy của bạn ko kịp gửi code đi vì submit chậm , acc mình gõ code động khá nhiều cả chiều nay nhưng ko hề trống code nào hay ban gì cả

Các bạn cho hỏi nếu bị ban cả group thì sẽ thế nào vì hôm nay minh bị banned nhiều acc quá
ban cả Group thì bạn sẽ ko thấy phần thông tin invi phía dưới chỗ group của nó nữa chỉ còn list nick trong group thôi

Cái code động khó nhìn chút nhưng vẫn ngon hơn bò sữa hôm nay mình gõ code động cũng ko bị ban cacc nào hết

20ID sp 15

Các bạn cho mình hỏi khi mình xóa tài khoản bị banned thì có được sử dụng lại mã mời của tài khoản đó để tạo tài khoản khác không?

hôm em bi band 15-16 acc, chán bõ gõ 3-4 tháng j rồi, giờ muốn gõ lại ma nghe dân tình kêu ca thế này thi nản quá.mà hok biết các bác dạo này mua proxy ở đâu vậy?bro nào chỉ e vs nhé! +_+

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,514
171,559
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week