Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
Máy đại ka ơi :( ... bên Mega bây giờ nó loạn rồi .. e mạo mụi bay qua đây xin ý kiến để chiến PIX và cần Tư Vấn mua GROUP + PROXY là hết bao nhiêu tiền .. e làm từ 3h sáng đến 10h sáng :( .. không làm là không có cơm ăn mấy bác giúp em với :(

Máy đại ka ơi :( ... bên Mega bây giờ nó loạn rồi .. e mạo mụi bay qua đây xin ý kiến để chiến PIX và cần Tư Vấn mua GROUP + PROXY là hết bao nhiêu tiền .. e làm từ 3h sáng đến 10h sáng :( .. không làm là không có cơm ăn mấy bác giúp em với :(
group có giá khoảng 20 $ nếu 40-50 id +proxy 8$ nữa
ko có group thì lập id nhỏ lẻ cũng được bạn,mua group mất công ăn cam:)

jờ rate chung 1$ rùi, tạo nick làm đy mua group chi cho dễ scam

chấp nhận 1000 code rate 0.5 còn hơn ăn scam
Tạm ngưng đăng ký, vui lòng quay lại sau một hoặc hai tuần. :))
quá nhọ. đang tính lao vào CAP cùng ae. có dự án nào bây h ngon ngon không các bác. mình theo với..

Tạm ngưng đăng ký, vui lòng quay lại sau một hoặc hai tuần. :))
quá nhọ. đang tính lao vào CAP cùng ae. có dự án nào bây h ngon ngon không các bác. mình theo với..
Mình mới đăng ký được mà ?

ra ngoài làm đi bác ơi.Chứ Pix ko dành cho New nữa rồi.Tạo acc mới thì phải >15 acc mới làm nỗi.Mà ko biết khi nào đử minpay cho mỗi acc.Chưa kể log vào bị block đợi 30ph nữa.Con đường đủ minpay rất là gian nan

Bác Bao cho e ngoài lề chút. Em đang rầu thúi ruột. Làm cả ngày tự nhiên thấy tk 0$. Vô view coi thấy bị band 2 acc lỗi code trống. Mà toàn bị cái code nhảy nhảy kia. Code trống quá trời. Mà gõ ko bị timeout hay gì cả. ko biết do soft hay do proxy nữa. E rầu quá :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom