Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.78] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(20/07/2014)

Status
Not open for further replies.
log 15id _ bloked 11id, xong log tiep no bao try so later, 1 proxy 1 id _ ko hieu chuyen j dang xay ra, ai ho tro voi :L
logked thì đợi 30p mà log vào! chứ log liền có thánh mới vào dx @@! newbie hã bác! đợi 30p r log

2h10p
1ID > 4SP
code dài 70%

dùng soft st version ssh để k bị banned lỗi code trống nhé :)

tiếc là chỉ hỗ trợ win 32bit :D

dùng soft st version ssh để k bị banned lỗi code trống nhé :)

tiếc là chỉ hỗ trợ win 32bit :D
list ssh ít quá cậu ơi! có ảnh hưởng j tới tốc độ load ko? với lại nhiều người xài chung 1 list ssh đó! hichci:(

list ssh ít quá cậu ơi! có ảnh hưởng j tới tốc độ load ko? với lại nhiều người xài chung 1 list ssh đó! hichci:(
list ssh đó chỉ là ví dụ, khi dùng các b tự kiếm ssh nhé :)

Mình là mình ko thích cách làm viêcệc của bạn đó. Quảng cáo sai chỗ rồi
mình k thích tạo nhiều nick ảo vào comment pr :D

comment của mình có liên quan comment của member commen trong topic này mà, thấy có người nói dùng soft bị lỗi code trống thì mình giới thiệu luôn, mình k cạnh tranh với soft của b chứ, sao b bức xúc thế :p

Mấy bác làm ơn đúng vấn đề cái topic chút .... "... LOAD PIX" chứ có "...LOAD CÃI NHAU ĐÂU" ....o_O
Ai vừa làm up xin tình hình cái ...;)

comment của mình có liên quan comment của member commen trong topic này mà, thấy có người nói dùng soft bị lỗi code trống thì mình giới thiệu luôn, mình k cạnh tranh với soft của b chứ, sao b bức xúc thế :p
Bạn là bạn sai rồi này mình làm gì có bán soft mà cạnh với tranh :p, chỉ là member gõ capt và phát biểu chút ý kiến thôi.

20ID sp 19

20 id sp 19
pro st sell ssh luôn đi.:D

có bác nào bán SSH làm captcha? bán cho mình một ít cạp với. yahoo: codevietinfoct or skyper: seotoptube. Thanks mọi người!!

Submit cực chậm, 1 acc timeout :confused: ngừng tay check lại acc cho chắc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,452
Latest member
33wimvip
Back