Ask Adsense bị limit vì thiếu thông báo GDPR nhưng vẫn nhảy tiền ?

Loveneverdie

Newbie
Reactions
3
MR
0.260
Như tiêu đề thì adsense của e bị limit do thiếu GDPR nhưng check dash thì vẫn nhảy tiền, còn check trên web thì k hiện quảng cáo. Vậy thì cần khắc phục ra sao ạ ?

Như tiêu đề thì adsense của e bị limit do thiếu GDPR nhưng check dash thì vẫn nhảy tiền, còn check trên web thì k hiện quảng cáo. Vậy thì cần khắc phục ra sao ạ ?
Nó limit từ từ. Vài ngày nữa limit hoàn toàn lúc đó dash hết nhảy nhé

hic thế khoảng bao lâu thì nó nhả ạ
Cứ đổ view bt vào web nhanh nhất mình thấy là 1 tháng để nó hiển thị đầy đủ như mới reg

Thường limit này không diễn ra ngay đâu, phải đợi bot google nó check xem GDPR xem web có chưa sau đó mới tiến hành gỡ limit cái này tùy vào traffic web và domain có trust hay ko nó sẽ quyết định thời gian gỡ limit, mọi việc hoàn toàn tự động nên phải chờ.

thấy mọi người bảo k nhảy tienf mấy, nhưng của e vẫn nhảy 40$/ngày rùi. Thông báo limit vẫn hiện, trong mail cũng chưa có tin nhắn được gỡ.
Site lĩnh vực gì ngon thế bác?
Mà bác nên thực hiện theo khuyến cáo của nó để tranh limit bác à. Như vậy khả năng doanh thu sẽ cao hơn.

Site lĩnh vực gì ngon thế bác?
Mà bác nên thực hiện theo khuyến cáo của nó để tranh limit bác à. Như vậy khả năng doanh thu sẽ cao hơn.
e làm theo nó rồi bác, nhưgn thông báo nó vẫn hiện í, còn check trên web thì qc hiện cũng ok mà nhỉ, e cho qc tự động vì k biết cài hic

Tóm lại adsense vẫn ngon quá các bác ah, e làm linh linh mà nhảy 40-50$, giờ e kéo thêm traffic nữa thì 100 200$ là trong tầm tay.
Ngon quá bác. Mình có sẵn server, cũng đang tìm hướng làm web khác chứ trang hiện tại bị google nó ban cmn tên miền roài.
các bác tiện cho e hỏi, e cho 2 3 web vào cùng 1 host, thì có bị die lan không ạ
Thoải mái, quan trọng host của bác chịu tải nổi không thôi.

Ngon quá bác. Mình có sẵn server, cũng đang tìm hướng làm web khác chứ trang hiện tại bị google nó ban cmn tên miền roài.

Thoải mái, quan trọng host của bác chịu tải nổi không thôi.
e mua host gói B business bên inet, chưa kiếm dc đồng nào mà tiền host tốn kha khá

Announcements

Forum statistics

Threads
419,910
171,954
Latest member
tieuminh7000
Back
Top Bottom