Spotlight Mở lớp Offer tại nhà

Status
Not open for further replies.
:binhsua24::binhsua24:socks ngon cỡ 5socks hả bác:binhsua24::binhsua24:
:binhsua146::binhsua146:em cũng mún đi học nhưng nhà hôk phải ở TP:binhsua146::binhsua146:

100$ chắc tớ cũng mở lớp cạnh tranh:binhsua41:

Ké phát, acc làm 2 net . newbie nên sợ gạch đá lắm :binhsua146:
giá mắc thì ko ai học, giá rẻ thì ko bõ công, thớt nên để thời gian đó tự kiếm tiền thì hơn.

Cho mềnh xin 1 slot học với bạn ơi , yh mình là pro_zone85 nick name là Anti Love ấy :) mình cũng mới biết sơ sơ vài con off ah như là toluna , opinion , nielsen .v.v. với lại mình hok biết cách ăn mấy con off 1p trong list của bạn , chỉ mình với nha bạn :binhsua37:

Cho mềnh xin 1 slot học với bạn ơi , yh mình là pro_zone85 nick name là Anti Love ấy :) mình cũng mới biết sơ sơ vài con off ah như là toluna , opinion , nielsen .v.v. với lại mình hok biết cách ăn mấy con off 1p trong list của bạn , chỉ mình với nha bạn :binhsua37:
:m146::m146::m146: .

Nói chung học 1 cái nghề, 100$ cũng đáng lắm

bon chen tí nào

638681145ed569d3f72694fa4dfc8f60_49323544.nhchupmanhinh20120921152607.700x0.png

như học một khóa thì 3 tiếng làm dc bao nhiêu $ vậy
sáng giờ mình dc 10$ rùi, nếu hơn 10$ thì buzz mình,

pác phongvu dạy e vs ! trả học fee cho :binhsua44: đc ko

100$ chắc tớ cũng mở lớp cạnh tranh:binhsua41:

thằng e vẫn còn làm off bên ptp à. tuần kiếm đc 250$ ko e a làm biến chiến site đó quá ít tiền ko chiến nữa :m196::m196:. anh giờ quy ẩn giang hồ rồi làm ngày 150$ 200$ sống.
Thớt thà cậu nói dậy offers miễn phí thì còn đc. chứ cậu show cái hình 200 point làm chỉ có 5 phút thôi ko lâu đâu. pro thì nhiều giờ ẩn danh hết rồi. offers là 1 thể loại biến thiên và đào thải ai không cập nhật và phát triển chỉ có thể ra đi mà thôi. cậu mở lớp 100$ thì cũng vậy khi cái mới xuất hiện cái cũ mất đi họ cũng chả bít làm.
newbile thì nên nghiên cứu học hỏi từ từ sẻ lên tay ai nhát lười và sợ mất tiền mua sock siết thì chả bao giờ lên tay nổi. làm ít tiền hơn người ta thì cố gắng ngâm cứu off nhiều vào là sẽ đc. ko ngừng nâng cấp mới là bài học tốt nhất chứ tiền chả mua đc bài học nào đâu.

good lucky

thằng e vẫn còn làm off bên ptp à. tuần kiếm đc 250$ ko e a làm biến chiến site đó quá ít tiền ko chiến nữa :m196::m196:. anh giờ quy ẩn giang hồ rồi làm ngày 150$ 200$ sống.
Thớt thà cậu nói dậy offers miễn phí thì còn đc. chứ cậu show cái hình 200 point làm chỉ có 5 phút thôi ko lâu đâu. pro thì nhiều giờ ẩn danh hết rồi. offers là 1 thể loại biến thiên và đào thải ai không cập nhật và phát triển chỉ có thể ra đi mà thôi. cậu mở lớp 100$ thì cũng vậy khi cái mới xuất hiện cái cũ mất đi họ cũng chả bít làm.
newbile thì nên nghiên cứu học hỏi từ từ sẻ lên tay ai nhát lười và sợ mất tiền mua sock siết thì chả bao giờ lên tay nổi. làm ít tiền hơn người ta thì cố gắng ngâm cứu off nhiều vào là sẽ đc. ko ngừng nâng cấp mới là bài học tốt nhất chứ tiền chả mua đc bài học nào đâu.

good lucky
thánh đây này ! :binhsua44:

good lucky
Bác Gom ra mặt rồi, em bữa giờ cũng ít làm ptp lắm, hôm nào vào sg lại em mời bác cafe, làm luôn cái offline offer Thủ Đức:binhsua41:
Topic này chẳng qua chỉ hướng dẫn cái list off đang ăn được, sau 1 thời gian mấy con đó hết lead thì newbie vẫn là newbie thôi chứ ko thể nói là học 1 cái nghề được.
http://mmo4me.com/showthread.php?40817-Tong-hop-cac-huong-dan-ve-Offer-Update-monthly-d
Newbie thật sự muốn học thì làm ơn vào đó đọc và nghiền ngẫm cho kỹ trước đã, ít ra cũng phải trả lời được mấy câu hỏi đơn giản: sock để làm gì, roboform để làm gì, làm off cần những tool gì....:binhsua41:

Last edited by a moderator:
Không ai học thì close topic vậy. Sự thật quá phủ phàng . Đành ngậm ngùi không tuyển nữa. Ai thích thì làm ko thì thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week