Spotlight Mở lớp Offer tại nhà

Status
Not open for further replies.
cũng ở sài gòn nhưng mình ở bên Q10 lận, xa quá :(
q10 mà ở đoạn nào thế, gần SIU THỊ SG ko? nhà đờ men gần đó đó
50$ HƠI đắc đỏ, nhưng nếu cậu chịu khó show roof kiếm dc xiềng của men cậu chỉ dẫn, thì mọi người sẽ vững tin mà đăng kí

Còn thiếu:
Hỗ trợ giới thiệu việc làm, thí sinh tốt nghiệp ra 99% có việc :m146:
Bổ sung vào thì đắt như tôm tươi thớt ạ.
Up phụ thôi chứ ko có ý kiến gì đâu nhé.....

50$ HƠI đắc đỏ, nhưng nếu cậu chịu khó show roof kiếm dc xiềng của men cậu chỉ dẫn, thì mọi người sẽ vững tin mà đăng kí

Nếu thật sự thớt dạy tận tình thì tuần làm chăm chỉ 50-70$ là bt.
Tớ từng nói chuyện nhiều với chủ thớt và thấy tuy hơi nhiều chuyện nhưng đc cái nhiệt tình ( hoặc có lẽ vì nhiệt tình mà đôi khi nhiều chuyện :binhsua28:)
( vui vui vào cm câu, còn cái khác ko liên quan à nha)

==> Giúp các newbie làm offer đó là hạnh phúc của mình.

Thế mà định hút máu ng ta hả cha nội!..:binhsua105:

==> Giúp các newbie làm offer đó là hạnh phúc của mình.

Thế mà định hút máu ng ta hả cha nội!..:binhsua105:

Hôm nọ có topic tuyển sư phụ offer, nay có topic tuyển học trò, kiểu j cũng bị gạch đá :binhsua146:
Tốt nhất là cứ im im mà làm, ko thật sựu thân thì kể cả quen cũng khó mà đc dạy, truyền thống lâu đời của off :binhsua153:

Học phí tận 30$, đóng trước 10$, sau 1 tuần thấy hiệu quả thì đóng tiếp 20$ được không chủ thớt?
Mình ở Bình Thạnh, cũng ko xa lắm, mong ước 5$/ngày với off mà mãi ko đc :binhsua21:

cũng gần đó nè bác... mình học trường Đại học Kinh tế... ở chỗ ngã tư Cao Thắng - 3/2 đây... khi nào rãnh gặp nhau buổi cafe đi :D

up cho ông bạn .
giá 50$ mà biết chiến mọi mặt trận là tốt rồi .

Hôm nọ có topic tuyển sư phụ offer, nay có topic tuyển học trò, kiểu j cũng bị gạch đá :binhsua146:
Tốt nhất là cứ im im mà làm, ko thật sựu thân thì kể cả quen cũng khó mà đc dạy, truyền thống lâu đời của off :binhsua153:

Sang Tháng 11! Công việc ta suôn sẻ thì ta cũng làm 1 khóa Đào tạo free luôn!........Nếu Có time làm luôn cái văn phòng Offer Cho anh em kiếm Cơm! - HN Hứa hẹn nào ;)

Sang Tháng 11! Công việc ta suôn sẻ thì ta cũng làm 1 khóa Đào tạo free luôn!........Nếu Có time làm luôn cái văn phòng Offer Cho anh em kiếm Cơm! - HN Hứa hẹn nào ;)
Cho em ké zới :binhsua20:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,515
Latest member
killbill

Most viewed of week