Spotlight Mở lớp Offer tại nhà

Status
Not open for further replies.
10$ pm me dam bao dang offer nao cung cho cac ban chien ok

Offer là 1 việc có thể nói là lên voi xuống ***, thời gian nào off ngon lead mạnh thì lên voi, sau đó off ngon mất đi thì xuống *** thôi.
Nhưng mà với newbi bỏ vốn ra 150$ hơi chua.

Scarlet Group mở lớp dạy Offer tại nhà :binhsua83:

Phạm Vi Quận 9 , Thủ Đức.
Scarlet Group. :binhsua79:
1/Trọn gói 100$ cấp sock.
2/ Dạy cách làm cơ bản đến nâng cao , từ nâng cao đến chuyên nghiệp. :binhsua27:
3/ Dạy khi nào nắm vững cách làm offer, có thể làm tốt trên mọi mặt trận.:binhsua90:
4/ Cơ hội cho các newbie chưa biết kiếm tiền bằng offer. :binhsua116:
5/ Thời gian đăng ký từ đây đến cuối tháng . 1/10 mình sẽ bắt đầu lên lịch dạy từng người.:binhsua162:

==> Liên lạc : [email protected] (1 nick duy nhất)
Số điện thoại 01658053794 gặp Trí
==> Giúp các newbie làm offer đó là hạnh phúc của mình.

==> Ai có nhu cầu trên thì cứ PM trước . 1/10 mình sẽ xắp xếp các bạn và dạy 1 lần.

học xong có thể làm dc tất cả các offers ko ? đặc biệt mấy con download ?

Ai thích học Bác Gomcash thì cứ học . Học free nữa . sướng . Còn ai học giá 1/10 bác sunnet21 thì cứ tự nhiên. Còn muốn theo Pro_zone gì đó làm off thì cứ theo. Nói chung theo ai mà ít tốn phí mà hiệu quả cao ấy. Chứ tớ có phí. Nhiều khi đăng ký học lại những cái đã biết thì lúc đó khó xử lắm. Vậy mới nói chỉ tuyển newbie chưa biết gì ? thì 1 khóa nhiêu đó có quá cao không ? Khi phải lo tất cả mọi thứ và giúp người đó kiếm ra tiền. Chứ mình dạy Free thì 1 ngày 100 bạn thì dạy kiểu gì đây :( .Đây không phải chuyện mà ai mấy cũng thích làm. Tại tớ cũng thấy offer đang dần mất vị trí trong làng MMO. Nếu nói đến thu nhập thì không bằng ai. Nhưng cũng giúp nhiều người sống qua ngày. MMO ko hẳn là con đường chính , nhưng ít ra nó cũng giúp ta biết kiếm tiền là như thế nào. Ai cảm thấy học người nào được thì cứ đi . Bác nào làm được Toluna ấy . Đi theo bác đó thì ngại gì ko kiếm được tiền. Tóm lại 1 câu. Ai cũng thích được Free . Nhưng Free mà không đem lại hiệu quả thì đi học Free để làm gì ? :)

Ai cũng thích được Free . Nhưng Free mà không đem lại hiệu quả thì đi học Free để làm gì ? :)

Đúng là tiền nào của đó :D Nhưng bác cũng phải cho ng.ta cái gì làm tin chứ, ít nhất là mức thu nhập từ off của bác là bao nhiêu / ngày / tuần / tháng.

Ai thích học Bác Gomcash thì cứ học . Học free nữa . sướng . Còn ai học giá 1/10 bác sunnet21 thì cứ tự nhiên. Còn muốn theo Pro_zone gì đó làm off thì cứ theo. Nói chung theo ai mà ít tốn phí mà hiệu quả cao ấy. Chứ tớ có phí. Nhiều khi đăng ký học lại những cái đã biết thì lúc đó khó xử lắm. Vậy mới nói chỉ tuyển newbie chưa biết gì ? thì 1 khóa nhiêu đó có quá cao không ? Khi phải lo tất cả mọi thứ và giúp người đó kiếm ra tiền. Chứ mình dạy Free thì 1 ngày 100 bạn thì dạy kiểu gì đây :( .Đây không phải chuyện mà ai mấy cũng thích làm. Tại tớ cũng thấy offer đang dần mất vị trí trong làng MMO. Nếu nói đến thu nhập thì không bằng ai. Nhưng cũng giúp nhiều người sống qua ngày. MMO ko hẳn là con đường chính , nhưng ít ra nó cũng giúp ta biết kiếm tiền là như thế nào. Ai cảm thấy học người nào được thì cứ đi . Bác nào làm được Toluna ấy . Đi theo bác đó thì ngại gì ko kiếm được tiền. Tóm lại 1 câu. Ai cũng thích được Free . Nhưng Free mà không đem lại hiệu quả thì đi học Free để làm gì ? :)

Tớ chỉ mở lớp cafe chứ ko mở lớp off, cũng ko nói gì đến chuyện học phí 1/10, xem lại đi nha :binhsua41:

Thớt đã bị hớt tay trên và k còn gì để nói :))

được đấy - ý tưởng hay - nhưng cũng nên chứng minh thu nhập :)) không thôi chém thì nguy hiểm lắm

:)) AE cho bác chủ thớt làm ăn nào up up cho chủ thớt mong có HS zô :-j :binhsua50:
tớ đây cũng là newbie mà chưa biết làm gì chắc nghiên cứu từ từ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week