Help ZPC.CO đã chính thức mở cửa!!!!

https://www.zpc.co/account.php?do=create
AE vào nhanh nào :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Vẫn chưa giao dịch được nhé. Nhưng sàn đã mở cửa đăng kí. Có hy vọng rồi đây :D
Dùng mail tạo zipp đăng ký nhận 500 ZPC free nhé (Không cheat)

Bonus 500ZPC for 50 member first registration.

Ticket hỏi về sell ZPC
zipp của các tài khoản khác mình dồn vào một nick nó có phát hiện ra ko ta.

có cho reg đâu :(

chuẩn bị cheat ra đi @@

thế giờ mấy tk cheat làm sao để thoát nạn đây :eek:

Bọn zpc này có phải của zippcoin đâu

dang ky cho nao the nhi @@

Chúng tôi và chống gian lận đội ngũ ZippCoin công việc: * Xóa và khôi phục toàn bộ giới thiệu gian lận tài khoản và đăng nhập vào nhiều tài khoản tại địa chỉ ip cùng. * Sau khi làm việc nhóm chống gian lận hoàn thành, quá trình mua và bán ngoại zippcoin sẽ bắt đầu .

Chết mẹ rồi !

Chúng tôi và chống gian lận đội ngũ ZippCoin công việc: * Xóa và khôi phục toàn bộ giới thiệu gian lận tài khoản và đăng nhập vào nhiều tài khoản tại địa chỉ ip cùng. * Sau khi làm việc nhóm chống gian lận hoàn thành, quá trình mua và bán ngoại zippcoin sẽ bắt đầu .

Chết mẹ rồi !
:))

Chết mẹ rồi !
khỏi lo , không phải mình bác chết đâu :D

Chết mẹ rồi !
Không biết các bác reg xong nhận được zippcoin rồi sell cho bác thì nó có đòi lại không nhỉ ?
Nếu nó mà đòi lại thì sao ấy bác nhỉ :D

rồi chính thức xác nhận zip là coin rác .xin chia buồn với các bác :(:(:(
tiền nó là lá mít à :rolleyes:
không chơi zippcoin mà cứ vô đây chém gió, chắc coin rác thì chúng bay vui lắm à, không ăn dc thì trù ẻo cho ng khác phá sản, mất vốn à, mấy bác sợ người khác kiếm dc nhiều tiền hơn mình, ganh tỵ với người ta hã, :mad::mad:
p/s: mình không chơi cái này nhìu, có vài chục k thôi, mà thấy nhìu ng chém gió ngứa con mắt

Xóa và khôi phục toàn bộ giới thiệu tài khoản" là sao nhỉ, nó xóa coin nhưng vẫn để tk để mình Ref ah ? :D

không chơi zippcoin mà cứ vô đây chém gió, chắc coin rác thì chúng bay vui lắm à, không ăn dc thì trù ẻo cho ng khác phá sản, mất vốn à, mấy bác sợ người khác kiếm dc nhiều tiền hơn mình, ganh tỵ với người ta hã, :mad::mad:
p/s: mình không chơi cái này nhìu, có vài chục k thôi, mà thấy nhìu ng chém gió ngứa con mắt

Tlee88 nhớ k nhầm là người đứa stellar về nên e nghĩ cách nhìn cũng ổn :D
Còn e chả biết cái mẹ gì nhưng có tài hóng hớt :cool:
( Và e biết đc vài tin hay lắm :rolleyes::rolleyes::rolleyes: )

Chết mẹ rồi !

thấy mẹ rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week