Help ZPC.CO đã chính thức mở cửa!!!!

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
theo tớ nghĩ nó sẽ lên sàn nhé, và hiện tại bên sàn đang LH bên ZIP để bên ZIP quét acc cheat quét xong nó sẽ chính thức lên theo mình nghĩ là có thật a-e cheat nên cẩn thận

cheat ở đây theo kiểu như là một ip nhiều tài khoản ấy hả ?? mà toàn thể ae mmo mình hầu như ai cũng cheat @@
thì chuận bị tinh thần đi là vừa bọn Sàn khôn vật ra nó biết có ng cheat quá nhiều nên muốn nó open thì bên kia phải quét site trước, và động thái đầu tiên là nó đà close chức năng ref để KT theo tớ thì trong 1 2 ngày tới sẽ có khá nhiều người teo trong đó có tớ @@

VucuCntt

Junior
Reactions
35
MR
0.000
thì chuận bị tinh thần đi là vừa bọn Sàn khôn vật ra nó biết có ng cheat quá nhiều nên muốn nó open thì bên kia phải quét site trước, và động thái đầu tiên là nó đà close chức năng ref để KT theo tớ thì trong 1 2 ngày tới sẽ có khá nhiều người teo trong đó có tớ @@
gửi lên sàn enything sao k nhở :P

leminhtien

Hero
Kindness
Verified
Reactions
746
MR
1.102
Chúng tôi và chống gian lận đội ngũ ZippCoin công việc: * Xóa và khôi phục toàn bộ giới thiệu gian lận tài khoản và đăng nhập vào nhiều tài khoản tại địa chỉ ip cùng. * Sau khi làm việc nhóm chống gian lận hoàn thành, quá trình mua và bán ngoại zippcoin sẽ bắt đầu .

Chết mẹ rồi !
cho đi ra nước ngoài ngay va luôn đi , để ở vn là chết .:D

Thay vì nó ngưng bonus luôn thì sẽ hay hơn là del acc cheat vì nếu del acc cheat thì số lượng giao dịch dự kiến cũng sẽ giảm ,ko có lợi cho nó .

Nó thông báo là sút nhưng acc cùng IP thôi , nhưng theo mình thì đa số chả ai fake IP để reg cả toàn trùng IP cả, mình nghĩ sẽ chết khá nhiều .

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,507
MR
1.450
có đưa mail chính của miềng lên đây đâu mà có bác nào lại ref cho mình thế nhỉ , tự nhiên không không có bonus :D oải thiệt

hoang02013

Banned
Reactions
71
MR
0.000
đúng lúc tuyên bố ra sàn thì đúng lúc dẹp cheat, dẹp cheat thì dẹp sao không cho reg nữa , chắc nó đang làm 1 bản chống cheat xịn lắm nè làm ta đói cả sáng tới giờ =.=

DoThanh2610

Junior
Reactions
64
MR
0.004
Call me! Call me! Chat with me via Skype
mình không cheat, mình không sợ ;)

Vâng cuối cùng thì VCB cũng đã cho lên sàn , với tỷ giá thế này thì anh em tết này đi bay xuyên việt
p/s : rảnh rỗi chả biết là gì đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week