zpc.co chỉ là site troll anh em mmo!

trylife

Banned
Reactions
160
MR
0.000
Từ tối giờ đứng tim cùng anh em Zipper nhưng giờ thử xem lại mấy thông tin các bác thắc mắc thì mình nghi ngờ site này của thánh nào việt nam lập ra để troll hoặc với mục đích gì đó
Cụ thể là cái acc zippcoin của sàn anythinge bị ban ngay đầu tiên. Vậy mà hiện tại vẫn giao dịch được, anh em vẫn rút coin về được, vậy thì gọi là ban làm gì???

- Còn trên site lúc đầu thì tính rate theo Vùng địa lý, lúc nghe anh em comment thắc mắc thì 1 lúc sau thấy đổi lại. Rõ ràng là của người việt rồi. Ở đây mình nói là site zpc.co là của ngươi việt. Còn site zippcoin.com chính thức của nó thì chưa thể biết được. Tại sao thông tin cập nhật nó không có ở trên twitter chính. Trên twitter chính nó chưa hề nói tới cái sàn này và việc quét acc như anh em vừa chứng kiến. Vì vậy nên mình tạm hiểu là nó chỉ là một cú troll bẩn bựa không hơn không kém.

Đó là hướng khách quan mình phân tích, anh em thu thập được thông tin gì thì pub để cùng theo dõi, vừa rồi khá nhiều bác đau c***...à quên là đau tim
Anh em có acc nào rac mà trên list thử đăng nhập vào xem có bị sao không. Mình không tin là zippcoin chơi chiêu này và cái sàn kia chẳng liên quan gì tới site zippcoin cả. Anh em cứ yên tâm núp gió chờ bão và ngủ ngon

đúng là hàng lởm

cú troll của năm, đề nghị ai có acc bị ban vào log thử

troll rồi vãi thật

vậy vẫn ôm bom tiếp :)

troll để gom zippcoin với rate thấp chăng ?

nó nói là nó banned những ac này. những ac này nó ko cho mua bán ở zpc.co nhé còn ở nơi khác ko quan tâm . đọc và hiểu trước khi post nhé thớt

Nó có thể send líst đó cho Zipp coin để ban đó :v

mai ace qua tam trinh hoang mai hà nội tìm nó nhé

Attachments

221.8 KB · Views: 94
Haha, sặc cười. Thế mình bác vào đó mà trade, còn sàn đó không quan tâm, không liên quan tới những acc này thì nó lấy quyền gì mà đòi bann acc này. Những acc này là reg ở bên zippcoin.com thì liên quan gì tới nó, bó tay với bác :confused:
:D tớ biết ZPC.co là hàng lởm từ khi nó mới ra

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom