zpc.co chỉ là site troll anh em mmo!

Bạn nhầm giữa zippcoin và zpc.co rồi @@
là 1 cả thôi cậu ạ :)
tự admin nó tạo mấy sàn ảo để tạo giá trị cho coin của nó thôi :) Vì Admin là người VN , ko có vốn lớn (nói đúng hơn là ko có gan để mạo hiểm lớn) nên thay vì đưa coin vào thương mại hoá. Thì admin đi đường vòng để tạo giá trị ảo cho nó . Sau đó bán coin ra cho những ai tin tưởng ôm coin và BÙM :)

Kiểu lừa này chỉ lừa đc người thiếu hiểu biết (1 số thì là thích mạo hiểm và họ hiểu rõ điều này) nên là đâu áp dụng đc với TÂY.

So sánh giống vầy nè:
Thương lái TQ qua VN tạo giá cho sản phẩm (Admin zipcoin và vài sàn ảo zipcoin) , sau đó thì đưa lời hứa để lấy lòng những người nông dân đầu cơ (các nhà đầu tư) , và sau đó thì Xả hàng và BÙM.

Ở đây thì CHÚNG TA NHỮNG NGƯỜI ĂN HỌC HIỂU CHUYỆN (BỌN TÂY) thì tất nhiên sẽ ko tham gia vào và cười khẩy những người NÔNG DÂN THIẾU HIỂU BIẾT (Ở ĐÂY LÀ MEMBER VN) dễ bị lừa.

Chính vì vậy TÂY NÓ CÓ THÈM QUAN TÂM ĐÉN COIN RÁC NÀY ĐÂU :D

Last edited:
Bác k hiểu bản chất của nó à, k thử nghĩ tại sao rate 4,5 vẫn có đầy người bán tại sao k thu, lại thu rate 10??????
Rõ ràng là đang tạo giá trị nâng giá cho coin này còn gì, đánh vào tâm lý các bác thương gia muốn ăn lời.
Có phải bây giờ bác nghĩ có người thu rate 10 thì mình mua rate 7 8 vẫn lời chán đúng k.
:D rate 4,5 đầy người bán ở đâu vậy? có ai bán sll ko,
:D lúc tối mình tìm người bán rate 4,5 mà ko có ai nek, bởi vì h nó cho reg nữa đâu, ai có ý định bán rate 4,5 thì cũng đã bán rồi, ai ôm thì sẽ ko bán với rate đó đâu

:D rate 4,5 đầy người bán ở đâu vậy? có ai bán sll ko,
:D lúc tối mình tìm người bán rate 4,5 mà ko có ai nek, bởi vì h nó cho reg nữa đâu, ai có ý định bán rate 4,5 thì cũng đã bán rồi, ai ôm thì sẽ ko bán với rate đó đâu

xin lỗi bạn chứ rate 4 thôi cũng đầy rồi chứ đừng nói rate 5. Lúc tối của c là khi nào lúc trên sàn rate 10 ?

-- cần phải hiểu là mấy ngày nay nó không cho reg thì lấy nguồn đâu ra? ai bán rate 4,5 thì cũng bán hết rồi, ai ôm thì cũng đã ôm, ko chịu suy nghĩ mà cứ chém bừa là sao thế nhở.
-- kiểu gì cũng nói được, 1 số thành thì bảo anything làm trò để mua zippcoin rate thấp, 1 số thành thì bảo anything làm trò để nâng giá zippcoin sau đó bán.
chỉ được cái chém thôi, rate bình thường 3,4,5 h mua rate 10 đó thôi, còn bảo là mua zipcoin rate thấp ko, ko mua nữa thì rate vẫn cứ lè tè 4,5 cứ bảo nâng giá đi
cứ ngồi đó mà suy đoán vớ vẫn

vào xem lại thời gian + comment đi bạn =))
:D mệt vãi, "xin lỗi bạn chứ rate 4 thôi cũng đầy rồi chứ đừng nói rate 5?" ai bán ? ảo tưởng sức mạnh à. kể tử lúc tối qua có ai bán ko?

:D mệt vãi, "xin lỗi bạn chứ rate 4 thôi cũng đầy rồi chứ đừng nói rate 5?" ai bán ? ảo tưởng sức mạnh à. kể tử lúc tối qua có ai bán ko?

"Lúc tối qua" c lấy mốc thời gian nào, trước hay sau khi anything mua rate 10
trước thì chắc chắn có nhiều nhiều nha, mình có thu nên chắc chắn nhá rate 3 3,5 vẫn có :v
c nói sau thì mình thua, k còn gì để tranh luận tiếp

Này thì banned :)))) kb có đúng k nhỉ

Đã xử lý xong tất cả mail gửi về [email protected] các bạn kiểm tra lại account nhé.

Mời các bạn còn tiền trong anything-e sợ scam hay lo lắng gì thỉ rút hết tiền ra khỏi sàn nhé. Chuẩn bị minh rút bảo hiểm, cấm người việt nam.

cú troll lịch sử trong mmo việt

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom