Zoonix - Youtube Network trả tiền kênh chết, ăn chia 70-95%, Đã test!

Nó nói lầ nét này là nét con của một thằng nào ây avf giờ thằng đấy ko cho chung no làm nét nữa và nó nói là đang làm việc với google để ra một nét riêng của bọn nó
Hôm nọ chat với nó nó cũng nói là đang chuẩn bị thủ tục để tách ra thành 1 nét độc lập. CÒn những kênh có thu nhập trong Zoonix thì sẽ đc trả bình thường.
Nó là net con của Zoonix mà cậu.

Giờ thì chờ xem có gì mới ko?

Hôm nọ chat với nó nó cũng nói là đang chuẩn bị thủ tục để tách ra thành 1 nét độc lập. CÒn những kênh có thu nhập trong Zoonix thì sẽ đc trả bình thường.

Hôm nó chát với thằng ad của nó nó nói cần một kênh 10k sub để chứng mình cái j ấy với thằng google và nói mượn kênh nhưng mình ko dám đứa thấy cũng hơi ảo ảo

vừa vào group fb của bác. vẫn thấy bác đăng bài từ hôm qua là nó vẫn cho join?

net này dừng rồi còn hy vọng j nữa mà test

Thông tin nó up trên Facebook đây:
We have lunched our Afficiate MCN. Now More Friendly and More revenue or High CPM.
Everyone have to apply again. Do not add channels on Zoonix Dashboard. Apply Again on for New Dashboard
Join US Now
http://www.anyonenetwork.com/
We pay for terminated channels. Reupload Allow and New Look dashboard. Thankyou

Vừa Tést 1 kênh vô thử xem sao với lần update này!!!

Thông tin nó up trên Facebook đây:
We have lunched our Afficiate MCN. Now More Friendly and More revenue or High CPM.
Everyone have to apply again. Do not add channels on Zoonix Dashboard. Apply Again on for New Dashboard
Join US Now
http://www.anyonenetwork.com/
We pay for terminated channels. Reupload Allow and New Look dashboard. Thankyou

Vừa Tést 1 kênh vô thử xem sao với lần update này!!!
tối qua chát với admin của nó, nó nói là trả tiền sau 60 ngày bất kể sống hay chết

Vừa rồi có mem Sonit Yadav đăng thông tin 1 net mới làanyonenetwork.com. Mình khẳng định đó là FAKE. Các bạn boom chết mẹ thằng Ấn giái này đi.

anyonenetwork.com mới đăng ký September 09, 2015 bởi Sonit Yadav
dùng wp theme http://themes.fruitfulcode.com/lovely/multipage/ được chỉnh sửa sơ sài.
Các anh tự tìm hiểu thêm nhé

Thông tin đăng ký domain là Ấn đọ, nhưng Địa chỉ network lại Mỹ và cũng không rõ rang nhé:

Address.
New York, NY, United States

net này SCAM nhé. thằng chủ net là 1 thằng việt nam sau đó nó tạo 1 tài khoản routnet sau đó ai muốn join thì nó add vào tài khoản routnet( tk routnet ai lập cũng dc 1p là có tài khoản ) xong nó đi dụ dỗ người khác đưa link kênh cho nó add vào tk routnet của nó => các bác cứ cày xong tiền thì cứ về túi nó nhé :D:D:D

net này SCAM nhé. thằng chủ net là 1 thằng việt nam sau đó nó tạo 1 tài khoản routnet sau đó ai muốn join thì nó add vào tài khoản routnet( tk routnet ai lập cũng dc 1p là có tài khoản ) xong nó đi dụ dỗ người khác đưa link kênh cho nó add vào tk routnet của nó => các bác cứ cày xong tiền thì cứ về túi nó nhé :D:D:D
thông tin ở đâu vậy bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week