Zoonix - Youtube Network trả tiền kênh chết, ăn chia 70-95%, Đã test!

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.434
$150.00
Chat with me via Skype
Hiện tại kênh của mình cũng đã chết và thu nhập từ ngày 1-12 của tháng 11 chưa đc tổng kết. Tuy nhiên thu nhập của tháng 10 đã được tổng kết thì khả năng sẽ đc pay. Theo thông báo của Zoonix thì Thanh toán tháng 10 sẽ đc lùi lại một vài ngày (chưa biết tới bao giờ)

Bây giờ AnyOne đã chuyển sang net con của RouteNote. Cũng là 1 net khá dễ chịu. Mình cũng tạo 1 kênh mới và join net đó qua AnyOne. Các bạn cũng ko cần bận tâm về net con làm gì. Về cơ bản nếu các bạn ko tin thì join trực tiếp qua RouteNote. Còn nếu chắc chắn thì nên tham gia Zoonix. Cũng ko cần tranh cãi net này có pay kênh chết hay ko. Vì nó ko quyết định được.

Gửi Đối tác,

Trên 11 Tháng 11 năm 2015, Zoonix chuyển sang một CMS mới với thương hiệu tính năng mới như Fan tài trợ. Điều này cho phép người sáng tạo của chúng tôi để đạt được doanh thu bổ sung và các kênh truyền hình là rất nhiều an toàn hơn.

Từ sự thay đổi của CMS đã có sự nhầm lẫn liên quan đến thanh toán. Do Zoonix này cho tháng 10 năm 2015 thu nhập sẽ được thực hiện thanh toán cuối năm cho tất cả các đối tác, mạng lưới và tuyển dụng của mình.

Chúng tôi đã cố gắng tốt nhất của chúng tôi khả năng để sắp xếp vấn đề này ra với YouTube tuy nhiên điều này đã phê bình gay gắt ra lâu hơn rất nhiều so với chúng tôi dự kiến. Chúng tôi đảm bảo với bạn rằng các khoản thanh toán được trên đường tuy nhiên sẽ hơi muộn hơn ngày 10 tháng 12.

Zoonix được dùng các biện pháp để đảm bảo điều này không bao giờ xảy ra một lần nữa với bất kỳ đối tác thanh toán của chúng tôi. Chúng tôi hiểu điều này có thể là hơi bực bội nhưng thể yên tâm với các CMS mới, điều này sẽ không xảy ra lần nữa.

Nếu bạn có bất cứ thắc mắc xin vui lòng gửi email cho [email protected] và chúng tôi sẽ giải quyết mọi thắc mắc có.

Xin lỗi vì sự bất tiện này có thể gây ra.

Trân trọng,
Zoonix Financial đội
Zoonix LTD

Tin mừng là đã nhận được thanh toán của tháng 10/2015 qua Paypal
Người trả là Zoonix. Như vậy ko có Scam ở đây nhé!

Tuy nhiên thanh toán đang bị Paypal tạm giữ để điều tra

Có ai tư vấn giùm xem bây giờ phải làm gì để Paypal nó không hold tiền của mình ko? Thật sự mình chưa bao giờ gặp trường hợp như này vì ít dùng paypal

New NET or BigScam . Tự dưng NET đang hoạt động lại close ta?
Đợt đó Zoonix đổi tên net nên nó đá hết các kênh cũng như net con. Sau đó thì hình như Anyone ko đủ điều kiện để join lại nên bắt buộc phải sang Route Note. Kênh của mình cũng bị đá. Sau đó nó cũng ko cho vào lại.
còn net RouteNote không biết như thế nào, đang test 2 kênh hi vọng tháng tới được pay
Hi vọng thế! :D

alwaysbeme92

Junior
Reactions
56
MR
0.016
Tin mừng là đã nhận được thanh toán của tháng 10/2015 qua Paypal
Người trả là Zoonix. Như vậy ko có Scam ở đây nhé!

View attachment 67436

Tuy nhiên thanh toán đang bị Paypal tạm giữ để điều tra

View attachment 67437

Có ai tư vấn giùm xem bây giờ phải làm gì để Paypal nó không hold tiền của mình ko? Thật sự mình chưa bao giờ gặp trường hợp như này vì ít dùng paypal

cho em hỏi rốt cục là bác đang tham gia net nào vậy?
anyone hay route hat zoonix ?
thx bác

cho em hỏi rốt cục là bác đang tham gia net nào vậy?
anyone hay route hat zoonix ?
thx bác
Tớ tham gia AnyOne từ hồi tháng 9 và AnyOne lúc đó là net con của Zoonix. Nói cho cùng thì là tham gia Zoonix qua AnyOne. Bây giờ AnyOne không còn nằm trong Zoonix nữa nhưng acc mình vẫn thuộc Zoonix. Link ref vẫn là link của Zoonix. Nếu các bạn ref mình thì là trực tiếp tham gia Zoonix rùi.

bachtuan76

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Tớ tham gia AnyOne từ hồi tháng 9 và AnyOne lúc đó là net con của Zoonix. Nói cho cùng thì là tham gia Zoonix qua AnyOne. Bây giờ AnyOne không còn nằm trong Zoonix nữa nhưng acc mình vẫn thuộc Zoonix. Link ref vẫn là link của Zoonix. Nếu các bạn ref mình thì là trực tiếp tham gia Zoonix rùi.
ko biết giờ qua anyone rồi sao ta nó là subnet của router mà bác.

Die pay không nhỉ, Zoonix ấy Mod
Mấy kênh mình chết cả rùi nó vẫn pay đó. Tất nhiên là những khoản nó đã tổng kết. Đang chờ nó tổng kết tháng 11. Vì kênh mình chết tháng 11. Nếu nó vẫn tổng kết thì có nghĩa là nó vẫn pay kênh chết.
reup có khả năng vào được không mod
Cũng khó vì mình thấy ref theo mình 62 kênh nó chỉ chấp nhận có 5 kênh.

Thông tin thêm là thằng Route Note đã đá kênh của mình mặc dù kênh còn xanh hết. Các bạn nếu muốn nên tham gia Zoonix vì mình đã kiểm chứng và có proof

tobe

Banned
Reactions
269
MR
0.000
thằng này chó thật kênh hơn 2 tháng rồi xanh rì mà cũng đá để nó đớp bao nhiều là $. nó cho vào thoait mái xong kiếm đuợc là nó đá. bỏ qua thằng này đi

Em chẳng biết như nào mà lần
Cứ trước mắt GA đã :p
Các bác cứ chuột bạch đi, net ếu gì mà cá admin,sp chui vào 4rum giải thích này nọ, cả ông admin người ấn vào giải thích nữa :D, mắc nhảm
P/s: Kính thưa mấy anh anyone nếu các anh làm ăn đàng hoàng tự khắc có người vào thôi nhé, thân ái và ..... à mà thôi
bạn này nói đúng nè

Mấy kênh mình chết cả rùi nó vẫn pay đó. Tất nhiên là những khoản nó đã tổng kết. Đang chờ nó tổng kết tháng 11. Vì kênh mình chết tháng 11. Nếu nó vẫn tổng kết thì có nghĩa là nó vẫn pay kênh chết.

Cũng khó vì mình thấy ref theo mình 62 kênh nó chỉ chấp nhận có 5 kênh.

Thông tin thêm là thằng Route Note đã đá kênh của mình mặc dù kênh còn xanh hết. Các bạn nếu muốn nên tham gia Zoonix vì mình đã kiểm chứng và có proof
mình cũng mới bị đá kênh ở RouteNote, mất tiền tiêu Tết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back