Zoonix - Youtube Network trả tiền kênh chết, ăn chia 70-95%, Đã test!

Em nó đã tổng kết tháng 10. Chờ ngày 10.12 nhận $ thui.

Không biết các thế nào, thằng này vừa đá kênh em. =.=!
Mình cũng bị nó đá. Vì vừa rồi thàng Zoonix nó đổi tên net từ "EminentNetwork" sang "Zoonix" nên nó đá hết các kênh sau đó nó sẽ gửi Invitation cho các kênh đủ điều kiện join lại.. Mình cũng mới hỏi admin Anyone Network nó trả lời lại thế này:
you have to wait 1 week. we cancelled contract with Zoonix. we are working on own MCN.

Cứ liên quan đến thằng feedoom là mình chẳng muốn chơi rồi
Nó tách ra khỏi Freedom rồi. Freedom chết kênh ko trả tiền.Đá kênh cũng ko tổng kết, ko trả tiền.
điều kiện để vào net này thế nào vậy thớt:D
Xem trên #1 nhé Bro. :D
net này lên đường rồi hay sao á
:D. Mới chắc sẽ trụ đc 1 time nữa.

Em nó đã tổng kết tháng 10. Chờ ngày 10.12 nhận $ thui.

View attachment 65279

Mình cũng bị nó đá. Vì vừa rồi thàng Zoonix nó đổi tên net từ "EminentNetwork" sang "Zoonix" nên nó đá hết các kênh sau đó nó sẽ gửi Invitation cho các kênh đủ điều kiện join lại.. Mình cũng mới hỏi admin Anyone Network nó trả lời lại thế này:

Nó tách ra khỏi Freedom rồi. Freedom chết kênh ko trả tiền.Đá kênh cũng ko tổng kết, ko trả tiền.

Xem trên #1 nhé Bro. :D

:D. Mới chắc sẽ trụ đc 1 time nữa.
của thím reup hay content

Em lấy video của người ta về chèn thêm cái logo của em vào rồi up lên thì gọi là gì hả bác :D
thế ko hiểu của mình cũng làm thế bật kiếm tiền xanh lè mà vào đuợc một thời gian cách đây 2 hôm tự dung nó đá ko lý do

Em lấy video của người ta về chèn thêm cái logo của em vào rồi up lên thì gọi là gì hả bác :D
có thể cho cái link tựa tựa cái video của bn ko, mình cũng chèn logo mà kênh nào nó cũng ko cho vào

có thể cho cái link tựa tựa cái video của bn ko, mình cũng chèn logo mà kênh nào nó cũng ko cho vào
thằng này vào rễ mà cứ join là vào, nhưng nghe đấu reup nó ko pay đâu. vừa join 3 kênh vứt đấy đợi nó pay mới chiến tiếp

tôi jone 1 tuần ruii chưa thấy nó trả lời gì nè
hình như nó ko cho vào là nó ko thông báo thi phải, chứ 1 tuần thì xác định rôii

Hiện mình thấy có khá nhiều bạn join nhưng mà nó mới chấp nhận cho 3 kênh
Như vậy kênh bạn chắc chắn có nội dung bản quyền!

Thông tin mới nhất vừa chát với thằng Support nó bảo net này sẽ close vào tuần tới và sẽ ra nét mới. sẽ trả hết một lượt đó là lý do tại sao các bạn join nó ko chấp nhận là vì thế.

thế nó có nói tên Net mới là gì ko ?
Nó nói lầ nét này là nét con của một thằng nào ây avf giờ thằng đấy ko cho chung no làm nét nữa và nó nói là đang làm việc với google để ra một nét riêng của bọn nó

Nó nói lầ nét này là nét con của một thằng nào ây avf giờ thằng đấy ko cho chung no làm nét nữa và nó nói là đang làm việc với google để ra một nét riêng của bọn nó

Thee chờ lâu đấy,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week