ZIPPCOIN Tất cả vào đây !!!

Xin chào các bạn , từ sáng nay mình có lướt forum thấy có nhiều topic về zippcoin quá . Nên mình cũng đăng ký làm ref cho 1 bác và chiến thử . Theo mình thấy , cứ 1 người được giới thiệu thì hệ thống sẽ phải chi trả 1000 zipp coin ( 500 cho người giới thiệu + 500 cho ref ) . Chưa kể mỗi tuần site sẽ trả cho 1 account là 125 zip coin ( weekly allowance) .
Site bán ~1000 zip coin = 10$ .
Bạn dễ dàng thấy zipp coin chi trả 200k VND ( 10$) cho 1 người được giới thiệu + mỗi tuần chi trả cho 1 account 1,25$ nữa . Trên đời có thực sự kiếm tiền dễ dàng vậy không ? Vài lời nhận xét chân thành mong các bạn đừng quá ảo tưởng về nó quá nhiều . Mọi ý kiến trái chiều các bạn vui lòng comment tại đây ..

thực sự điều này ai cũng biết :D cái chính là thử xem sao cũng đâu có chết, sell đc rate 1000/1$ cũng lời quá chời rồi

Newbie không biết Stellar à? Coingeneratiton?
Dù thế nào đi nữa. Cứ làm đại tới đâu tới dù gì cũng chả mất mát gì... nếu mà ăn được thì giàu :rolleyes:

Bác nói rất chuẩn , cái gì giao dịch càng nhiều thì càng có giá trị , thế bác biết họ tuồn zippcoin từ không khí không . Exchange càng nhiều thì càng có lợi cho người tạo ra nó và để người khác bị lợi dụng thôi . Họ thích tung bao nhiêu zippcoin ra thị trường chẳng được ...

Bác nói rất chuẩn , cái gì giao dịch càng nhiều thì càng có giá trị , thế bác biết họ tuồn zippcoin từ không khí không . Exchange càng nhiều thì càng có lợi cho người tạo ra nó và để người khác bị lợi dụng thôi . Họ thích tung bao nhiêu zippcoin ra thị trường chẳng được ...
Họ dùng $ để trả tiền cho không khí đó bạn
điều này chứng tỏ họ đã chuẩn bị sẵn tinh thần chi một lượng tiền cực khủng để đưa được đồng tiền này ra thế giới
anh em mmo việt nam đã báo bở với phi vụ stellar nên họ sẽ không nỡ để tuột zippcoin ra đâu :D

nó có giá chẳng qua là chúng ta cùng nhau định giá cho nó thôi! RATE 15k /1k zip ai xúc lẹ cho mềnh đi ngủ nào :)

Xin chào các bạn , từ sáng nay mình có lướt forum thấy có nhiều topic về zippcoin quá . Nên mình cũng đăng ký làm ref cho 1 bác và chiến thử . Theo mình thấy , cứ 1 người được giới thiệu thì hệ thống sẽ phải chi trả 1000 zipp coin ( 500 cho người giới thiệu + 500 cho ref ) . Chưa kể mỗi tuần site sẽ trả cho 1 account là 125 zip coin ( weekly allowance) .
Site bán ~1000 zip coin = 10$ .
Bạn dễ dàng thấy zipp coin chi trả 200k VND ( 10$) cho 1 người được giới thiệu + mỗi tuần chi trả cho 1 account 1,25$ nữa . Trên đời có thực sự kiếm tiền dễ dàng vậy không ? Vài lời nhận xét chân thành mong các bạn đừng quá ảo tưởng về nó quá nhiều . Mọi ý kiến trái chiều các bạn vui lòng comment tại đây ..
đây là suy nghĩ của người nghèo đấy, bỏ cách nghĩ đó đi, người muốn giàu sẽ thấy đay là cơ hội đó, nghĩ nhiều lam gì, tích trữ zipcoin và chờ cơ hội đi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back