ZIPPCOIN Tất cả vào đây !!!

Xin chào các bạn , từ sáng nay mình có lướt forum thấy có nhiều topic về zippcoin quá . Nên mình cũng đăng ký làm ref cho 1 bác và chiến thử . Theo mình thấy , cứ 1 người được giới thiệu thì hệ thống sẽ phải chi trả 1000 zipp coin ( 500 cho người giới thiệu + 500 cho ref ) . Chưa kể mỗi tuần site sẽ trả cho 1 account là 125 zip coin ( weekly allowance) .
Site bán ~1000 zip coin = 10$ .
Bạn dễ dàng thấy zipp coin chi trả 200k VND ( 10$) cho 1 người được giới thiệu + mỗi tuần chi trả cho 1 account 1,25$ nữa . Trên đời có thực sự kiếm tiền dễ dàng vậy không ? Vài lời nhận xét chân thành mong các bạn đừng quá ảo tưởng về nó quá nhiều . Mọi ý kiến trái chiều các bạn vui lòng comment tại đây ..
Tặng bạn câu này:
"Winners find opportunities in every difficulty.
Losers find difficulties in every opportunity."
1 lần có thể thất bại, nhưng 10 lần, 100 lần ắt sẽ thành công. hơn nữa bài học stellar ngay trước mắt, cũng kiếm được bộn tiền từ nó rồi, đâu phải quá bất khả thi.
Người ta còn chấp nhận bỏ vốn ra để tìm kiếm cơ hội, đây cơ hội này chỉ cần bỏ công sức ra mà cày, chả đáng sao :D

Last edited:
tặng 15$ rồi bán được cỡ 300k không bác , hay là ...

giờ kiếm str dễ không

AE chú ý. thớt này chuyên bàn về zippcoin
AI có cân hỏi thì post đây nhé!
Mình muốn hỏi là tạo nhiều Account trên 1 IP có saohok?
Nếu dùng Tor để tạo account thì có sao hok?
Tự ref nick của mình có sao hok?
Hóng cao nhân!

Last edited by a moderator:
làm gì có bonus nào nữa @@ vừa đăng ký xong , linked vs acc facebook 2008 , 300 friend , mà nó báo facebook not eligible

vãi các thánh, str vẫn đang bonus đó mấy ông ngoại, k biết biết thì dừa cái cột mà hóng đi, chẳng qua là các bác không biết reg, vì str không còn dễ reg như lúc mới ra, bây giờ muốn reg phải qua rất nhiều công đoạn . . . . thân chào, rate str h nó lên trời rồi 150k / 1k str

vãi các thánh, str vẫn đang bonus đó mấy ông ngoại, k biết biết thì dừa cái cột mà hóng đi, chẳng qua là các bác không biết reg, vì str không còn dễ reg như lúc mới ra, bây giờ muốn reg phải qua rất nhiều công đoạn . . . . thân chào, rate str h nó lên trời rồi 150k / 1k str
Bonus 3k5 nữa không :D

cũng may mình ghét mình remove app stellar trên facebook luôn , khỏi cho nó truy thông tin mình

Reg acc thì được mà nó báo facebook này là facebook spam , mặc dù mình xài facebook từ 2008 có trên 300 friend , không phải acc new

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back