• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer ZeroXP1506 vào gấp

Status
Not open for further replies.
bookmark vụ này , lão làng cả mà lên đây chắc là căng lắm

Trả người ta đi ! làm ăn lương thiện với nhau ! Ai đi làm nhưng cái trò vậy ! sống trên đời cần có tầm lòng. Nuốt được của người ta sau này cũng không tốt đẹp gì đâu.
ban thử đứng trước trên 100 chai xem còn phát ngôn ra được câu đó không :D

ban thử đứng trước trên 100 chai xem còn phát ngôn ra được câu đó không :D

em để lại bác nguyên thùng

kinh nghiệm lần sau có làm ăn lớn thì yêu cầu anh em pub hết info riêng rồi mới làm ăn , khỏi chạy đi tìm , ko đáp ứng đc thì exit

hóng coi vụ gì đây , vụ gì mà vài trăm triệu ghê quá :confused:

Vụ này hơn 200 củ chứ không phải ít. Hóng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Proof mà up lên thì không còn gì để nói!

các bác làm ăn riêng lên là cần làm rõ ràng ra nha, mong bác Vô Danh làm sáng tỏ được vụ này,

Có chuyện gì trình bày cụ thể đi.Đọc hoài mà k hiểu là gì luôn :D

lót dép hóng

đọc mãi mà chả hiểu ra rốt cuộc là lừa đảo hay tranh chấp? hic! lại thêm một ma hóng proof!

Mình nghĩ vụ này thớt lên chủ động lấy info tìm đến nhà nó càng nhanh càng tốt , để lâu muộn mất thì cũng nhọc
đọc từ đầu đã thừa hiểu là thế nào rồi , thái độ hok muốn hợp tác giả ngu ngơ
Chúc thớt sớm lấy lại $$$$$$$$$$$$$$$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet