• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer ZeroXP1506 vào gấp

Status
Not open for further replies.
rõ ràng thái độ ko muốn hợp tác rồi, bay vào sớm mà còn tìm nó.
Mong thớt lấy lại dc tiền

trước có giao dịch một lần, có số VCB , không biết phải tk của chú ấy không , cung cấp được cho thớt được cái stk thôi à :(

View attachment 49153

trước có giao dịch một lần, có số VCB , không biết phải tk của chú ấy không , cung cấp được cho thớt được cái stk thôi à :(
Tạ Đăng Khoa là chính chủ roài, thớt tra theo VCB 0271000375895 nhé

Không phải scam nhưng có việc khác.
@ZeroXP1506 : Vài trăm tr không ít đâu. Tao đã nói chuyện muốn tìm cách giải quyết mà mày còn cố tình giả ngu rồi im lặng. Đừng tưởng tao không dám đến nhà mày đâu.
Vài trăm triệu thì có vấn đề đây :D

Thế giới trong bóng tối, lôi luật rừng ra mà chém nhau. tớ ủng hộ

View attachment 49153

Cám ơn bạn.
Thế giới trong bóng tối, lôi luật rừng ra mà chém nhau. tớ ủng hộ
Mình đang cố gắng giữ bình tĩnh. Cũng không yêu cầu đền bù gì cả. Chỉ yêu cầu mỗi việc đơn giản là @ZeroXP1506 cho teamview phát thôi. Vậy mà cứ tránh né rồi cố gắng xoá info. Mò tí là ra xoá làm cái cm gì

Cám ơn bạn.

Mình đang cố gắng giữ bình tĩnh. Cũng không yêu cầu đền bù gì cả. Chỉ yêu cầu mỗi việc đơn giản là @ZeroXP1506 cho teamview phát thôi. Vậy mà cứ tránh né rồi cố gắng xoá info. Mò tí là ra xoá làm cái cm gì
info him trên các forum rất nhiều ! Vụ này to - có lẽ chạy cũng khó - bạn cứ bình tĩnh :p

Hóng KQ thôi :(

ban thử đứng trước trên 100 chai xem còn phát ngôn ra được câu đó không :D
Người tta đang giải quyết theo tình cảm. ai như bác cứ bác. Hơi tẽo là động thủ á. Nguyên nhân thì cũng chưa rõ. Những người như bác ko lam dc lãnh đọ đâu

cắt hình 1 em gái để khỏi ảnh hưởng người ta, có cái tay thì ko cắt :D:D
bạn nghĩ rất thấu đáo và chu toàn, ngta cũng biết ơn bạn nhiều lắm lắm. Nhưng mà cho hỏi có phải là cậu ấy không vậy ? :D hay lấy bừa ai đó úp lên lỡ hong phải thì chít mợ :D

bạn nghĩ rất thấu đáo và chu toàn, ngta cũng biết ơn bạn nhiều lắm lắm. Nhưng mà cho hỏi có phải là cậu ấy không vậy ? :D hay lấy bừa ai đó úp lên lỡ hong phải thì chít mợ :D
ảnh đó chính xác lấy trên facebook rồi ko sai

Một chân hóng :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe