• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer ZeroXP1506 vào gấp

Status
Not open for further replies.
Cám ơn bạn trước.
@all: Vụ này không phải là scam. Các bạn không nên đoán linh tinh làm gì. Mình cũng không định làm gì to tát cả, cũng không bắt bồi thường gì. Chỉ muốn biết 1 vấn đề nhỏ thôi.

Choi hỏi QUÝ DANH đại Zai hổ bảo ở VÙNG NÀO ! Đệ xin gia nhập !

Đấy là nói những người không tốt đẹp. Bác ko tốt đẹp à mà thấy ý kiến thế ! :p:p Ý bác nói là dân trong đó nhièu hơn ngoài BẮC à . lấy ịt đè người à !
Thì nói thế cho bạn biết có khi tên ấy là người nhập cư :D:D:D:D

Choi hỏi QUÝ DANH đại Zai hổ bảo ở VÙNG NÀO ! Đệ xin gia nhập !

vài trăm mà nhẹ tựa lông lồng :D vãi các thánh mmo

Theo thống kê thì ngoài Bắc ít dân mạng họ ĐỖ. con trong Nam thì nhiều dân mạng họ ĐỖ

Thế cơ á ? Tưởng đâu HÀ NỘI cứ có j xấu là bị ĐỖ cho người nhập cư, nào là từ dân bán buôn nơi khác tới mưu sinh, còn dân HÀ NỘI chính gốc thanh lịch lắm :D :D

đọc 7 page mà *** biết là đang nói về cái j, thui ae giải tán để 3 thằng đó nc với nhau đc rồi :D:D

Cái topic này nếu ai không đọc #1 thì cứ tưởng là của thím @keomut500 :eek::eek::eek::eek:

Câu trả lời có rồi đó :D
Coi cậu này: @@ZeroXP1506 ::::::::::::::::::::::>
Nếu,..Có ai đó đã từng làm bạn đau...Thì hãy xem họ như tờ giấy nhám. Họ càng chà sát, bạn càng đau. Nhưng thời gian trôi qua, bạn sẽ càng sáng bóng. Còn họ, chỉ như tờ giấy rách không hơn không kém

Coi cậu này: @@ZeroXP1506 ::::::::::::::::::::::>
Nếu,..Có ai đó đã từng làm bạn đau...Thì hãy xem họ như tờ giấy nhám. Họ càng chà sát, bạn càng đau. Nhưng thời gian trôi qua, bạn sẽ càng sáng bóng. Còn họ, chỉ như tờ giấy rách không hơn không kém
:eek::eek::eek::eek: Trả tiền bản quyền nhóe :3

Vô danh là một nhân vật có võ công thâm hậu. Trong một tác phẩm của Kim Dung. Mang tên Phong Vân :D

thớt đừng có gấp, có 200 củ chứ nhiu. bằng cả chục năm làm ăn dành dụm ak. thớt phải bình tĩnh để cho ng ta có thời gian trốn chạy chứ. khi đó thớt chơi trò mèo vờn chuột cứ bay đến bay đi tìm him chẳng phải vui hơn sao. Khi nào lấy đc tiền rồi vứt vào quỹ từ thiện 4rum luôn. Em ủng hộ thớt 5 chi lun

Closed theo yêu cầu chủ topic!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week