Matrix ZeekRewards và Muaban24 ?!!!

Status
Not open for further replies.
một lũ ngu si comment linh tinh. Ponzi tức là mô hình lấy tiền người sau trả cho người trước. Còn MB24 hay Zeek thì cách thức hoạt động nó khác nhau. Nhưng thực chất cũng chỉ là lấy tiền người sau trả cho người trước thôi. Nói chung những thằng chơi MB24 hay zeek hay bất kì một thể loại đầu tư sinh lời nào khác đều là những thằng lười biếng, không thích làm việc chỉ thích có tiền. Cứ đi hứa hẹn suông cho các người mới chơi, để rồi biết bao những người mới chơi bị mất trắng. Một lũ đẩn lùi bánh xe lịch sử. Thiết nghĩ BQT nên xóa box Matrix Investment đi thì hơn.

nghi ngờ đây là thằng lều báo viết cái bài này ?
http://vi.wikipedia.org/wiki/Mô_hình_Ponzi

Mô hình Ponzi là trò vay tiền của người này để trả nợ người khác.
MB24 nó vay ai thế ?

kiến thức có hạn , mà ngu độn thì có thừa .

cái loại nhà báo ăn tục nói phét chém gió quen. việt nam có toàn mấy thằng như thế hèn chi ko giàu lên nhanh được

mấy thằng nhà báo DÂN TRÍ là lũ *** khốn nạn nhất trên đời này.
DM nó!!
lúc trước nó PR cho muaban24h ko còn gì để nói
vậy mà giờ thì hùa theo như ***... bọn nó chỉ biết hùa để kiếm ăn thôi

mấy thằng nhà báo DÂN TRÍ là lũ *** khốn nạn nhất trên đời này.
DM nó!!
lúc trước nó PR cho muaban24h ko còn gì để nói
vậy mà giờ thì hùa theo như ***... bọn nó chỉ biết hùa để kiếm ăn thôi

thằng dân trí là báo lá cải.........

một lũ ngu si comment linh tinh. Ponzi tức là mô hình lấy tiền người sau trả cho người trước. Còn MB24 hay Zeek thì cách thức hoạt động nó khác nhau. Nhưng thực chất cũng chỉ là lấy tiền người sau trả cho người trước thôi. Nói chung những thằng chơi MB24 hay zeek hay bất kì một thể loại đầu tư sinh lời nào khác đều là những thằng lười biếng, không thích làm việc chỉ thích có tiền. Cứ đi hứa hẹn suông cho các người mới chơi, để rồi biết bao những người mới chơi bị mất trắng. Một lũ đẩn lùi bánh xe lịch sử. Thiết nghĩ BQT nên xóa box Matrix Investment đi thì hơn.

MB24: Biến tướng của Ponzi, nói vậy chuẩn chưa? người giới thiệu đầu được hưởng tiền % từ người giới thiệu thứ 2, chỉ khác vài chỗ là ko làm thì ko tiền, ko giới thiệu ko có tiền.

Zeek: Ko biết nó chia lãi cho mem từ việc post ad kiểu gì nhưng mình lấy link post ngày hôm qua, add ngày hôm sau vẫn ok, vẫn chia lãi.

MMo ngày càng đi xuống .. haizzz ... chỉ có 1 vài cái là ăn được :D

Bão lửa Zeek đang cháy hừng hực. Nguồn tin này không phải của chủ thớt, nhưng cách làm này giống như chủ thớt chăm thêm dầu vào lửa :m127:

đính chính lại nhẽ mem mĩ bị nó thu tiền chứ không free đâu nhé các tn ah =)) =)) =))

:binhsua24: nó dau có chơi zeek đâu mà biết

nghĩ sao chủ thớt đem zeek ra so sánh với mua ban 24h. chắc chủ thớt chưa chơi zeek bao h nên mới so sánh vậy:binhsua33::binhsua33::binhsua33:

mấy chú nhà báo có bao giờ chơi MMO đâu nên mấy chú có biết zeek nó là cái gì đâu và chơi như thế nào :binhsua28:

dĩ vắng cuộc tình :binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39:

ôi những con bệnh nặng, bọn Mĩ nó điều tra đóng cửa zeek rồi mà vẫn còn bênh. Mô hình ponzi cổ điển là vay tiền người sau trả cho người trước đã quá nhiều vụ rồi, chả còn lừa được mấy người nữa. Thế nên nó mới biến tướng ra các kiều khác để mà lừa đảo. Giống như trùm Madoff vậy. Lừa được biết bao nhiêu người, bao nhiều tổ chức. Lúc trước khi bắt hào nhoáng zeek gọi bằng cụ. Nào là chủ tịch sàn trứng khoán, đại gia có khối tài sản hàng tỉ $ ... Cháy nhà mới ra mặt chuột, bao nhiêu người lúc lão bị bắt còn không tin chuyện đó là thật. Kiểu như các bệnh bây giờ vậy, vẫn hô hào zeek muôn năm. Xin thưa các bệnh kiếm dc ít tiền thì số lượng người mất tiền nhiều vô số. Các bệnh chửi mà chỉ thể hiện được mình ngu ( ngu nhất là bị lừa rồi mà vẫn không hiểu ra dc là mình bị lừa )
Mà thôi, tôi chả phải mem box này, thấy các con bệnh nặng quá comm chút xem có giảm bệnh ko. Xem ra ko ăn thua. Ngu lâu khó đào tạo mà =))

Ôi vãi cái thằng viết bài :| Zeek sống cũng khá lâu rồi biết bao nhiu người giàu lên từ nó :| deck đem MB ra so với zeek thiên sư cái thằng Viết bài ngu vãi chưởng :| ng ta ko phải là lừa đảo Chiếm Đoạt tài sản nhưng có khúc mắc mới thế chứ đâu như thằng MB 24 lừa đảo rỏ ràng Thiên sư bọn dantri viết bài ngủ vãi Lều
lúc ăn đc tiền của ng ta k nói gì lúc ko ăn đc mà mất tiền là thế vãi
các bác đừng chửi zeek mà nghĩ kỹ đi nó là dạng đầu tư dạng này có tỷ lệ nguy hiểm cả mà cũng khối ng ăn đc tiền của nó đó thôi mà ko mất gì chỉ trách bản thân xui sẻo dep ko đúng lúc thôi

ôi cái cuộc đời này. làm gì để sống qua ngày khi zeek die

ôi những con bệnh nặng, bọn Mĩ nó điều tra đóng cửa zeek rồi mà vẫn còn bênh. Mô hình ponzi cổ điển là vay tiền người sau trả cho người trước đã quá nhiều vụ rồi, chả còn lừa được mấy người nữa. Thế nên nó mới biến tướng ra các kiều khác để mà lừa đảo. Giống như trùm Madoff vậy. Lừa được biết bao nhiêu người, bao nhiều tổ chức. Lúc trước khi bắt hào nhoáng zeek gọi bằng cụ. Nào là chủ tịch sàn trứng khoán, đại gia có khối tài sản hàng tỉ $ ... Cháy nhà mới ra mặt chuột, bao nhiêu người lúc lão bị bắt còn không tin chuyện đó là thật. Kiểu như các bệnh bây giờ vậy, vẫn hô hào zeek muôn năm. Xin thưa các bệnh kiếm dc ít tiền thì số lượng người mất tiền nhiều vô số. Các bệnh chửi mà chỉ thể hiện được mình ngu ( ngu nhất là bị lừa rồi mà vẫn không hiểu ra dc là mình bị lừa )
Mà thôi, tôi chả phải mem box này, thấy các con bệnh nặng quá comm chút xem có giảm bệnh ko. Xem ra ko ăn thua. Ngu lâu khó đào tạo mà =))
1 câu cho th này : BỆNH NGU DI TRUYỀN :m020::m020::m020::m020:

có nhiều người giàu lên vì zeek, và cũng ko ít người ra đi vì zeek:m152:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week