Matrix (Zeekrewards), đôi lời mình muốn nói !

Status
Not open for further replies.
thanks pro vì cho ý kiến hay.nhưng tốt nhất là k cheat để zeek sông lâu anh em ta kiếm chút cháo

dân VN cheat 1 thì dân china nó cheat 10 ;)) , dân nó gấp vài trăm lần dân ta => ta có cheat tẹt ga cũng ko = china đâu =))
nói thật nhé forum này có những thằng nó cheat số acc ko dưới "NGÀN" ;)) mà nó còn là những thằng tai to mặt lớn trong forum miệng luôn là : chống cheat chống cheat đấy ;))

Vấn đề cheat thì đừng bàn nữa thêm bực, còn vấn đề bạn nói về việc thanh toán tròn số thì là đúng nên như vậy cho zeek pay lẹ :D

Có tiền thì cứ đập hết vào 1 acc, nuôi vài trăm k vip không khỏe hơn ngày nào cũng post ads cả ngàn lần sao
post cả ngàn lần rút cả ngàn nick ;)) 1 ngàn nick sau 5 tháng thu về 200$/1acc x1000 ;)) thì so với hơn 1k vip tiền thu về của bạn đầu tư thì cái nào hơn ;))
Bộ mặt của các pro mà các bạn nghĩ là luôn miệng chống cheat đây nè ;))
Thằng Rich là thằng cheat cũng thuộc dạng khủng bố chắc sau mỗi ducdaigia hay 5dat thôi ;))

Vn cheat choác khá nhiều nhưng số người đầu tư vào cũng nhiều ko kém...nên zeek đang phân vân ko biết có nên cạch mặt VN ra ko,vì nếu VN toàn dân cheat thì die từ lâu rồi,nhưng vì có rất nhiều người đầu tư nên cũng ko giám banned toàn cõi VN...
nếu ai có tâm lý thích cheat thì hãy làm cho cẩn thận...zeek phát hiện thì sẽ baned hàng loạt nik cheat...còn ai chơi đàng hoàng thì ko cần lo...nhưng có 1 số mem chơi 1 ac vẫn bị banned...vì lý do : post ad bố láo...copy link tầm bậy =>die ko chối cái được.
yêu cầu các bác cheatter hãy suy nghĩ cho tương lai MMO của chúng ta.:m020:
:binhsua169: đồng tình với bác vinamos, em đang chơi đàng hoàng, hi vọng zeek là chén cơm lâu dài cho anh em, còn ai đang cheat thì hãy tự hỏi lại bản thân mình đi, ăn được bao nhiêu ? Nghèo cho sạch rách cho thơm, đừng làm mất mặt Việt Nam

post cả ngàn lần rút cả ngàn nick ;)) 1 ngàn nick sau 5 tháng thu về 200$/1acc x1000 ;)) thì so với hơn 1k vip tiền thu về của bạn đầu tư thì cái nào hơn ;))
Bộ mặt của các pro mà các bạn nghĩ là luôn miệng chống cheat đây nè ;))
Thằng Rich là thằng cheat cũng thuộc dạng khủng bố chắc sau mỗi ducdaigia hay 5dat thôi ;))

Tính toán ngu vl thế này _ _! cheat 1k acc thì phải bỏ ra 1k*10$ = 10K
Liệu số tiền mi thâu về có bằng với số tiền mi bỏ ra hay ko :m020:

Đa số các pro Zeek ( đã chơi lâu ) họ cheat thường là 2 acc :-? , vậy là đủ ko cần nhiều ...

Cheat nhiều acc chi

1k acc * 10$ = 10k USD

Vừa upgrade xong nó ban hết 900 Acc
thế 100 acc kia liệu sống nổi trong tháng tới ko ?

Cheat vài acc dự phòng thôi bị scan acc này còn có acc khác :binhsua53:

Hỏi ngu tí, thấy các bác nói cheat acc zeek hoài mà không hiểu? Theo mình hiểu thì cheat là làm cho acc chính lên nhanh tiền, giống như PTC có 1 acc chính rồi tự tạo nhiều acc ref để đẩy nhanh min pay cho acc chính xong rút được tiền thì bỏ, vậy còn cheat zeek là như thế nào?

Đa số các pro Zeek ( đã chơi lâu ) họ cheat thường là 2 acc :-? , vậy là đủ ko cần nhiều ...

Cheat nhiều acc chi

1k acc * 10$ = 10k USD

Vừa upgrade xong nó ban hết 900 Acc
thế 100 acc kia liệu sống nổi trong tháng tới ko ?
Cậu cứ on thử vào tầm đêm ấy trên chat box là cậu sẽ thấy ai cheat.
Toàn người trên 1k acc thôi, tất nhiên 1k mà cheat tay thì không ai cheat được rồi.
:binhsua58:

Hỏi ngu tí, thấy các bác nói cheat acc zeek hoài mà không hiểu? Theo mình hiểu thì cheat là làm cho acc chính lên nhanh tiền, giống như PTC có 1 acc chính rồi tự tạo nhiều acc ref để đẩy nhanh min pay cho acc chính xong rút được tiền thì bỏ, vậy còn cheat zeek là như thế nào?

cheat zeek la mang zeek đi cheat cho lòi tiền ra xong bỏ acc :binhsua159::binhsua159:

Không hề sai nhé. min 23.5 là minh để có thể yêu cầu nhưng khi rút điền vào bao nhiêu cũng được

Min là 23.5$ , nhưng nếu chưa đủ thì rút 10 hay 20$ được ko? Tiền có về ví PZ ko ?

Mình chưa thử bao giờ vì toàn rút ...... thôi :)

đang cheat mà lỡ đặt tên account là cheatzeek01, cheatzeek02 .... rồi có sao không thớt :binhsua58:

Vn cheat choác khá nhiều nhưng số người đầu tư vào cũng nhiều ko kém...nên zeek đang phân vân ko biết có nên cạch mặt VN ra ko,vì nếu VN toàn dân cheat thì die từ lâu rồi,nhưng vì có rất nhiều người đầu tư nên cũng ko giám banned toàn cõi VN...
nếu ai có tâm lý thích cheat thì hãy làm cho cẩn thận...zeek phát hiện thì sẽ baned hàng loạt nik cheat...còn ai chơi đàng hoàng thì ko cần lo...nhưng có 1 số mem chơi 1 ac vẫn bị banned...vì lý do : post ad bố láo...copy link tầm bậy =>die ko chối cái được.
yêu cầu các bác cheatter hãy suy nghĩ cho tương lai MMO của chúng ta.:m020:

mong là được như lời bác :(

chơi đàng hoàng mà vẫn chưa pay tiền :binhsua51:

:binhsua50: thế à...ta toàn rút lẻ..501 hay 403 gi đó :binhsua172:

hix, cheat cũng là một nghệ thuật mà người cheat là một nghệ sỹ!.. ai bày với

Min là 23.5$ , nhưng nếu chưa đủ thì rút 10 hay 20$ được ko? Tiền có về ví PZ ko ?

Mình chưa thử bao giờ vì toàn rút ...... thôi :)
Không được nhé, chỉ khi đủ 23.5 thì mới hiện cái nút Paid ra, rồi bạn muốn rút bao nhiêu thì rút

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week