Matrix (Zeekrewards), đôi lời mình muốn nói !

Status
Not open for further replies.
ựa, có phải là mình cheat đâu.
Mình đang nói mấy ông ở forum mà.
:binhsua155::binhsua155:

Mấy ông nào vậy b cho mình biết đc ko? đag muốn tìm hiểu về cheat..................!

Hiện tại Zeek pay manual, vì thế mong các bạn làm theo mấy việc dưới đây để giúp họ, cũng là giúp chính chúng ta

1. Không rút số lẻ , nếu tk có 25,32$ thì hãy rút tròn 25$, mình được biết là hàng tuần 1 phần rất lớn các lệnh rút lẻ tẻ xuất phát từ các bạn Vietnam mình (cheat)

Cho mình hỏi sao lại ko đc rút số lẻ, acc mình mới die vip nên rút hết lần cuối là số lẻ đó, có sao ko korroke :(
:binhsua58::binhsua58:

đâm cc là đâm cái gì vậy mấy pro? Lâu nay thỉnh thoảng vẫn gặp chữ này trong các topic thảo luận về zeek mà mình chẳng hiểu gì.

CC hay *** mọi người hay nói là credit card hay visa card đó bạn

còn đâm cc là lấy cc chùa (do trộm cắp hay hack được - xài bên ngoài dễ bị tóm) rồi nạp vào Zeek => khi rút ra là tiền sạch => rửa tiền thành công

nhưng giờ Zeek ko xài CC được nữa thì phải, ko rõ vụ này.

Cho mình hỏi sao lại ko đc rút số lẻ, acc mình mới die vip nên rút hết lần cuối là số lẻ đó, có sao ko korroke :(
:binhsua58::binhsua58:
Rút lẻ ở đây nói là số đông thôi, lần rút cuối cùng thì có nhiêu rút hết. Rút số lẻ mất công zeek nhập lệnh lâu

Đang định Dep vào một ít để chơi lâu dài mà sợ Zeek banned IP VN quá nhỉ ,chỉ sợ nó ra chính sách mới mem VN chịu thiệt thôi :((

cheat tay 1k acc thì chắc phải thuê 5 ng thay phiên post ads,1acc 3p ==>1k acc 3k phút=50h post ads :puke!
mỗi ng post ads 10h/ngày =))

bác còn gà vãi học hỏi rồi phát biểu....................... 1k ac post cao lắm 4-5 tiếng là vừa post vừa chém gió sb....auto post chứ ai post tay

cheater ko ai dùng ip việt rút về thì hen xui mới dùng payza việt còn lại ip,info: us.uk.ca ko mà cứ lo việt nam làm gì.bọn china nó cheat khủng hơn việt nam.cheat thỏa mái đi.nó die kiếm ít tiền rồi. ai cheat được thì ăn có gan bỏ 10$/ac thì cheat.

cheater ko ai dùng ip việt rút về thì hen xui mới dùng payza việt còn lại ip,info: us.uk.ca ko mà cứ lo việt nam làm gì.bọn china nó cheat khủng hơn việt nam.cheat thỏa mái đi.nó die kiếm ít tiền rồi. ai cheat được thì ăn có gan bỏ 10$/ac thì cheat.

IP US giờ mất 40$ tiếp up, ai dám cheat hả bác :(

rút lẻ tẻ mà được à?

Dân VN cheat vầy ăn thua gì vs khựa :m131: đã từng log ac khựa ref hơn 500 mà chỉ # nhau vài kí tự 1 số ref pass thì giống nhau y đúc :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,601
171,645
Latest member
thegioilaptop

Most viewed of week

Most discussed of week