Zeek mô hình lừa đảo. nguồn dân trí nhé

Thực ra là hơn 10%/ tháng, ở VN hiện có khá nhiều nhu cầu vay với lãi thế đó bạn.
làm ăn bt ko có chuyện lãi đều đều 1,5%/day đâu
tất nhiên vay cầm đồ thì nó khác và chuyện 10% tháng ở VN là chuyện cafe sáng thôi mà

=)) chết cười, Scam với lừa đảo khác nhau à bạn =)) bản bảo scam là hiển nhiên mà =)) còn đương nhiên tham gia MMO ai chả biết có lúc sẽ thế này, nên phải tính toán tham gia lúc nào, thôi lúc nào là phù hợp với bản thân.
Tôi đang cười mấy người tôn Zeek như thần thánh trên face rồi chửi tôi ngu khi không tham gia Zeek, bạn không biết thì đừng nói chen ngang, tôi cũng có bao giờ nhận mình pro đâu, đến khổ =))
Mình chỉ thấy cậu phán MLM là scam là ko ổn thôi

=)) chết cười, Scam với lừa đảo khác nhau à bạn =)) bản bảo scam là hiển nhiên mà =)) còn đương nhiên tham gia MMO ai chả biết có lúc sẽ thế này, nên phải tính toán tham gia lúc nào, thôi lúc nào là phù hợp với bản thân.
Tôi đang cười mấy người tôn Zeek như thần thánh trên face rồi chửi tôi ngu khi không tham gia Zeek, bạn không biết thì đừng nói chen ngang, tôi cũng có bao giờ nhận mình pro đâu, đến khổ =))

Bạn vào đúng lúc thì cũng kiếm bộn tiền thôi, nhiều người giàu vì cái này mà.

làm ăn bt ko có chuyện lãi đều đều 1,5%/day đâu
tất nhiên vay cầm đồ thì nó khác và chuyện 10% tháng ở VN là chuyện cafe sáng thôi mà

Bạn nói 1.5%/ day thế ko đúng lắm, nói thế cứ như nó kéo dài mãi, nó chỉ được trong 90 ngày, mà cái 1.5% là cả tiền lãi và tiền gốc của bạn khi đầu tư.

Mình chỉ thấy cậu phán MLM là scam là ko ổn thôi

Mình bảo MLM là scam chỗ nào =.= bảo zeek chằng qua cũng là 1 hình thức MLM chứ không có gì to tát, còn MLM là tên chung chứ giờ nó biến thể ra biết bao nhiêu dạng =.=

thằng này hài vãi, biết bao nhiu người tay trắng lên từ zeek. nó scam thì có lỗ mẹ gì đâu, k chơi ngu vật vã :))

=)) ai ấy trên face chửi mình ngu khi không tham gia Zeek vào đây chém gió cho vui nào =))

Zeek =)) chằng qua cũng là MLM =))

hahaha... hôm trước tui mở topic ra nói về mô hình và cách hoạt động của zeek bị ném đá u cả đầu... cũng may tui chỉ bị u thôi chứ chưa toác đầu chảy máu vì zeek... =)) =))

MB24 ra đi là đúng, đặc sệt lấy tiền người sau trả người trước, còn zeek dù j cũng có đấu giá ngược, cái này kiếm cũng ác lắm, ko thể so sánh MB24 vs zeek như bài báo được.

Haha các bác cứ nói thế! mấy pác cheat acc free ăn pao nhiêu mấy ng nạp tiền vào đó cũng ăn ko kém chẳng qua là nó ra đi ko páo trước thôi hihi ko thì đầy ng giàu to! Mà chơi free 10$ được bonus thì có phải bỏ ra tí công sức thôi mà!

Ai cãi thì liên lạc vs dantri mà cãi nhé.sự thật phủ phàng mà.mình lấy nguồn thế thôi.chứ quan điểm của mình zeek k phải thế.
6 tháng với số vốn bỏ ra $500, mình đã kiếm được từ zeek tới gần $20000, Zeek mà sống thêm 5 tháng nữa mình phải thu về $100,000. thành tỷ phú rùi. Zeek thực sự là giúp viet nam xóa đói giảm nghèo nhanh nhất thì có; dân với chẳng trí, ăn ốc nói mò. Giá như zeek sống lâu thêm vài năm, khối anh từ 2 bàn tay trắng giàu sụ.
bỏ có $10 kiếm về $180, có trang nào ngon ăn, zeek vẫn trả đều đặn, có scam của ai đâu, chỉ mấy anh hacker scam của zeek thì có và đã tạo ra sự vụ này cho zeek lãnh hậu quả.

Last edited by a moderator:
nói thật nói kiểu mấy bạn sida khyg zeek thì xóa cmn box hiyp với box matrix investment đi cho rồi. mấy bạn vào comment như kiểu không làm mmo bao h. nhất là t mod anchoiratien trẻ ranh

rãnh nhỉ.lừa đảo gì ma chơi từ free lên,đóng 10$,nuôi vip gân 1 năm,thu lại hơn 1k5$ :)).người ta mua xe,mua nhà ầm ầm kìa mấy chú.ăn k được ở đó mà tức.
anh em từng chơi zeek đều cảm thấy yêu nó,mến nó. có ai bị lừa,bị scam mà vui vậy k !.rãnh

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom