• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Zeek chưa scam đâu nhé các tình yêu. đây là proof đầu tiên của mình.

Status
Not open for further replies.

nhoxkuteit

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
zeek hẹn 9/4/2012 pay. vừa đi học về. mở lên thì thấy báo mail của AP.
P/S: do gần đây có 1 số bạn than là ko nhận dc tiền từ zeek nên mình lập thớt này cho ae nào còn yếu tim thì cứ yên tâm mà chiến

Last edited by a moderator:
chúc mừng cậu poof đầu nhé

chủ thớt bệnh à?nghe title ngứa éo chịu.ai bảo nó scam??

bác ngứa thì tự mà gãi. vì mấy hôm trước. có mấy bạn mmo. báo là vẫn chưa nhận dc tiền từ zeek. rồi lo lắng này nọ. nên mình lập thead này

Zeek còn lâu mới scam !!! Đưa VN ra khỏi ZEEK thì chắc có !!!!

đấy là 1 vài người chưa nhận đc.bao nhiêu người chả comment bảo nhận hết tiền r còn gì.

dị ứng với cam !! sáng nay zeek đã về

Hi có ai bảo zeek scam đâu nè ,Cung hỉ :D

Zeek sắp banned Việt Nam rồi ,cố gắng mà tận hưởng những ngọn lửa hạnh phúc đang tắt.

bác ngứa thì tự mà gãi. vì mấy hôm trước. có mấy bạn mmo. báo là vẫn chưa nhận dc tiền từ zeek. rồi lo lắng này nọ. nên mình lập thead này

Nói chưa pay chứ có ai nói scam đâu, tỏ ra nguy hiểm à :))

Topic có tit hơi sock và có chút vớ vẩn đấy thớt rút kjnh nghiệm nhé !

Các bác làm gì mà chém người ta kinh vậy.chỉ là có ý tốt thôi mà.:binhsua10:

chúc mừng

Bạn chủ thớt giống mình.cũng lần đầu tiên có proof từ zeek.hy vọng zeek sẽ sống lâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom