Help Zeeek rewards scam à?

lamgiauonline

Banned
Reactions
32
MR
0.000
kuteomientay <-- thẩm vấn bạn này tí xíu! Vậy bạn cho mình hỏi tham gia trang nào để ko bị scam (Ngoại trừ các trang capt như pix, kolo,...)
Bạn khi tham gia có chắc 100% là nó ko scam bạn ko?
Khi tham gia MMO có bao giờ bạn cho nó là mạo hiểm ko?
Bạn so sánh zeek với các loại hình MMO khác như thế nào?
Nếu các trang khác bạn ko sợ scam thì vì sao bên zeek bạn lại sợ scam?. Hay chăng bạn chỉ là kẻ hùa theo miệng thế gian hoặc giả là kẻ ko biết tí gì vào chém gió ném gạch?
Và câu cuối là: Bạn có bao nhiêu dũng khí để lượn gạch từ các bạn đã có proof từ Zeek?
Nói hay vãi cả ********** luôn ! Tặng cái thank

đa cấp ko công bằng lắm
ai là ng tiên phong thì giàu chứ gà mới vào nghề hơi bị oải!

---------- Post added at 02:02 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

Hâm mộ chủ topic, giỏi ! :D
Không phải thực sự là đa cấp đâu vì tự solo cũng có rất nhiều tiền ! DKM có cái đa cấp nào được như này không !

Reactions
69
MR
0.000
kuteomientay ko chơi thì đừng mạnh mồm, nói thật là hàng tuần dân mmo VN ta chắc thu về cũng vài chục k$ AP chứ ko ít đâu nha.
Bạn nguy hiểm vkl
Nhưng mình xin hỏi liệu bạn có dám bỏ ra vài k tiền sạch do bạn kiếm dc để chơi ko, 100% là có trò gian lận trong đó, rửa tiền thì thiếu gì cách bạn ak, và những ng hay nói bỏ vài k ra để chơi zeek và thu lại vài trăm $ mỗi ngày, 80% tiền đó là do đâm ap hay đại loại những gì fund dc vào zeek nên mới thích thú như thế.

hauconghanh

Senior
Reactions
318
MR
0.000
Nhưng mình xin hỏi liệu bạn có dám bỏ ra vài k tiền sạch do bạn kiếm dc để chơi ko, 100% là có trò gian lận trong đó, rửa tiền thì thiếu gì cách bạn ak, và những ng hay nói bỏ vài k ra để chơi zeek và thu lại vài trăm $ mỗi ngày, 80% tiền đó là do đâm ap hay đại loại những gì fund dc vào zeek nên mới thích thú như thế.
Mình tham gia và đi lên từ acc free, thu nhập cũng tạm thôi, ai rửa mình chả biết và cũng chẳng quan tâm, chỉ biết là mình kiếm đc tiền từ nó :)

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Chuẩn ko cần chỉnh _ _!
Ai kêu nó scam thì bỏ đi đừng qtam tới nữa! Còn ai tin thì tiếp tục kiếm tiền từ nó!
Trước cũng có nhiều bác nói nó scam rồi la um sùm, kêu mọi người đừng tham gia. Sau này cũng tham gia gần hết vì thấy được lợi nhuận từ nó _ _!

Ko bít gì mà mạnh mồm ghê ! Rửa tiền làm như dễ lắm ý :)) ! Dễ thì giờ này đã ko có thằng Luyện nó giết người để cướp :))

rửa tiền không dễ đâu nó phát hiện dùng tiền bẩn chơi nó delete ac không cần báo trước

Nói tầm bậy! Rửa tiền cái gì?

• Tui có một Ref, username là "haiwood" chỉ trong vòng vài ngày đã đầu tư 6000 VIP (tương đương 6000 $ đấy, khủng chưa)
• Một số ref khác của tui, chơi zeek solo - âm thầm lặng lẽ, họ từ bên Offers, PTU, HIYP qua choi zeek...
họ cũng đầu tư trên 1000 VIP trở lên không à!

--> Nói đâu xa! Ông Meizu đó ! Mua VIP quá trời, chắc khủng nhất VN đó..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week