Help Zeeek rewards scam à?

mmo4vn1

Banned
Reactions
28
MR
0.000
mình chơi 4 ac zeek đã up hết rồi :)) còn 1 ac chưa up được . em mua 5 vip mà được 4 vip. còn 1 vip nó chuyển vô phần give manager gì đó :( có lúc mua nó lại sory

Ông nên chừa một khoản nho nhỏ sẵn trong Cash Available, khỏang chừng > 12.5$, nhiều hơn càng tốt

- 10$ thì dùng vào việc upgrade membership cho tháng kế tiếp
- 2.5$ thì để có thể bất cứ khi nào Zeek nó mua Co-op, nó sẽ trừ 2.5$ đó

---> Như vậy nó sẽ không báo "Sorry, ...."

Ông nên chừa một khoản nho nhỏ sẵn trong Cash Available, khỏang chừng > 12.5$, nhiều hơn càng tốt

- 10$ thì dùng vào việc upgrade membership cho tháng kế tiếp
- 2.5$ thì để có thể bất cứ khi nào Zeek nó mua Co-op, nó sẽ trừ 2.5$ đó

---> Như vậy nó sẽ không báo "Sorry, ...."

thanks mới vừa chơi nên chưa hiểu mấy cái này cho lắm :))

htpost

Hero
Reactions
435
MR
0.032
Giờ đi cafe đây 12h đêm sẽ có một bài hoàn chỉnh về Zeek mà từ trước đến nay chưa có, dành cho các bạn Anti ngâm cứu :D

bác meizu sắp tung ra "CỬU ÂM CHÂN KINH" mấy bác cố mà đọc :D

ducdaigia899

Junior
Reactions
143
MR
0.003
Follow me on Facebook
ZEEK no1, các thành viên chơi zeekrewards hãy nhớ đến bác Aitra vì bác này đem zeek đến cho các bác đó(trừ tôi :D )

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

Giờ đi cafe đây 12h đêm sẽ có một bài hoàn chỉnh về Zeek mà từ trước đến nay chưa có, dành cho các bạn Anti ngâm cứu :D

Hi vọng đây sẽ là liều thuốc giúp các bạn Anti Zeek tịt ngòi

Còn ai muốn Anti Zeek nữa không? Vào đây mà tranh luận

Rồi sẽ chuốc lấy hậu quả tai hại thôi
Bị xua đuổi - ném đá cho xem!

Số người ủng hộ tôi thì nhiều hơn số người chống đối!

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
bẠn nghĨ cái gì mà nói nhƯ vẬy?bẠn hiỂu Đa cẤp có nghĨa gì không? CỨ SO SÁNH VIỆT NAM VỚI NƯỚC NGOÀI Haizzz

Để avatar của nhóm black hat coi bộ oách nhỉ bạn! Tuy mình ko có nhiều kinh nghiệm nhiều trong MLM nhưng các MLM trong VN mình tham gia gần hết (trừ những cty mới thành lập trong năm nay). và đã tham gia 1 số MLM của nước ngoài. Khi so sánh lại thì mới hiểu MLM VN như thế nào :)

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nge ngứa tai lắm rùi
bonus cho anh em đọc chơi ^^
xem nó hay ko nhé: http://www.kiemtienvn.org/lua-dao-scam/zeek-rewards-scam-chieu-lua-dao-ngoan-muc.html
Bài viết trong Blog này em đọc đã lâu rồi, cũng đã đọc qua tranh luận của mọi người về vấn đề được đề cập trong Blog, em cũng mạo muội có 1 số ý kiến sau:

1. Kiemtienvn không chơi ZeekRewards, vậy căn cứ vào đâu để nói rằng lãi hằng ngày chỉ có 1.1%. Trong khi đã có nhiều người khác đã chơi, đã nhận tiền từ nó, làm việc hằng ngày với nó... và thực tế lãi hằng ngày từ trung bình là 1.5%.

2. ZeekRewards có chế độ chơi Free 2 tháng để nhận bonus từ nó, cứ cho là bỏ ra 100$ để mua vip và 30% để nâng cấp tài khoản đi, tính ra lãi sau 3 tháng là:

(1.5% x 100 x 90) - (100$ + 30$) = 5$. Lãi 5$, con số ít ỏi, tuy nhiên nếu con số 100$ thay thế bằng 1000$, 2000$ thì bác nghĩ sao???

3. Nếu chơi Free, sau 2 tháng em thấy có tối thiểu là 120 VIP đến 140 VIP, tính ra lãi sau 3 tháng là: (135 x 1.5 x 90) - 30$ = 152.25$.

Đấy là nếu lãi sinh ra tài khoản, còn nếu tái đầu tư thì còn nhiều hơn con số 152.25$ rất nhiều.

4. Em nghĩ bác kiemtienvn và Ku Teo nên về học lại thuật ngữ MMO đi, bác hiểu SCAM là gì không? Tiêu đề bài viết bác làm 1 câu: "ZZeek Rewards Scam - Chiêu lừa đảo ngoạn mục?" Lừa đảo gì mà người ta vẫn đang kiếm tiền đều đều hằng ngày...

5. Em like mạnh câu: "Lượn đi cho nước nó trong", các bác nào không chơi ZeekRewards thì làm ơn giữ im lặng và trật tự cái đi. Còn em hoan nghênh bác nào đang chơi ZeekRewards vào thảo luận. Đến lúc nào có người nào đó chơi ZeekRewards mà nó không trả tiền thì hẵng bảo nó SCAM nhá!

Em chỉ có mấy ý kiến vậy thôi, bác nào quan tâm có thể tìm kiếm thông tin trên bác Google nhá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week