[Yutbux]BN 0.05$ KHI REG VÀ CLICK HẾT ADS.SITE CÙNG ADMIN VỚI ECHOBUX.FREE ELITE 3000MEM

Up phát.Vừa đọc thread ban GG,ngứa mồm quá ma đag bận.HeUp phát.Vừa đọc thread ban GG,ngứa mồm quá ma đag bận.He

---------- Post added at 05:35 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

Đã reg
ID: nhathoangson
PP: [email protected]

Tks bạn đã ủng hộ.Tối mình gửi bn nhé!

---------- Post added at 06:12 PM ---------- Previous post was at 05:35 PM ----------

Tối nay mình sẽ rb cho những ae đã đủ 100clicks site onsearchia nhé.Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ.

up cho cậu ...

đã ref cho bạn nhé
ID : ducnhabk
pp: [email protected]
yahoo: ducnha_89

Tuyệt thật!Cám ơn các bạn ủng hộ.Tối mình gửi bn lun thể nhé.Mog hợp tác lâu dài!

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 06:59 PM ----------

Lên cho ai chưa tham gia nhé.Đã là 57 ref rùi.Mai sẽ làm danh sách để các bạn tiện theo dõi số click nhé. Tks all đã ủng hộ mình!

---------- Post added at 07:31 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Up ae ăn tối ngon miệng nhé!:binhsua22:

Site này hay site kia hả bạn?Mình chuận bị Up bảng lương site kia và rb cho mọi người đó.Site này mai mới làm đc.Đã đc 59ref.Rất cám ơn sự ủng hộ của các bạn!!

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

đã nhận đc bonus.Thanks bạn cùng hợp tác nhé ^^
Mong đc hợp tác lâu dài cùng bạn.Thân!!

đã ref cho bạn nhé
ID : ducnhabk
pp: [email protected]
yahoo: ducnha_89
Đã bn cho bạn.Cám ơn đã ủng hộ mình.Mong hợp tác lâu dài!

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

Đã ref
Username squirrel166
Registered Today, 10:09
PP/LR: chữ ký, ưu tiên LR :)
Đã gửi bạn bn = PP.Nói thật số ít như thế bn mất phí bạn nhận đc cũng k bằng PP đâu.Hơn nữa site chiến A/P nên bn A/P cho nó đơn giản bạn à.Cám ơn bạn đã ủng hộ.Mong hợp tác lâu dài vui vẻ.Thân!!

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

Cho mem đêm bay cao nào:binhsua38:

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

Up phát cho mem đêm nào.

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:06 PM ----------

Ai chưa chiến vào ủng hộ mình nào!

---------- Post added at 11:30 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

Up đi ngủ mà k lên?

Last edited by a moderator:
Mình đã đăng ký ref cho bạn
user: richmaker88
Your details
Username richmaker88
Registered Today, 00:21
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Premium (expires 2011/10/20, 00:21)
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available
Upline linda [Viet Nam]
Nếu bạn đổi ref site này cho mình http://www.xactbux.com/?ref=richmaker88
thì không cần RB bạn nhé

Mình đã đăng ký ref cho bạn
user: richmaker88

Nếu bạn đổi ref site này cho mình http://www.xactbux.com/?ref=richmaker88
thì không cần RB bạn nhé

Đúng rùi bạn.Ok,nếu bạn mún ex mình sẽ ex.Nhưg mình sẽ check nếu bạn click k đủ mình sẽ k hợp tác còn ngược lại thì rất vui đc hợp tác.Mình chỉ mún hợp tác vs nhữg bạn thực sự nghiêm túc và nhiệt tình thôi.Thân!!
Để nhanh chóng và tiện lợi tớ xin cập nhật ds ref bằng ảnh nhé.Còn tớ sẽ tính toán mà báo lại với các bạn khi đủ rb sau nhé.Cám ơn mọi người đã ủng hộ.Những bạn ngừng clicks 3ngay sẽ xóa khỏi ds ref,ngừng hợp tác nhé.

Đã cập nhật ds reg.Đay là site uy tín các bạn nên clicks ads đầy đủ.Các bạn vừa nhận đc rb lại có thể pay đc.

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

Site này dễ Scam không...Để em còn đầu tư..:binhsua04:
Nói thật buxhost bản chất là scam nên k dám nói nó k scam nhưng theo mình để thắng nay scam ít nhât cũng vài tháng đến nửa năm.Nếu qua nửa năm có thể nó sẽ thành bux legit đó.Bạn đầu tư thoải mái nhé.Yên tâm 1 2thang đầu thì vô tư.Còn vài tháng tiếp thì nên nghe ngóng cả 4rum của nó và cả 4rum của thằng echobux.Đó là suy nghĩ của cá nhân mình.Bạn cứ suy nghĩ kĩ.Thân!

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

Lên cho ae vào clicks ads nào.Đã có ads mới.:binhsua03:

lên cho mau có proof nhá :)

Tks.Uk,lên cho mau có Pờ rút nào=))

---------- Post added at 01:12 PM ---------- Previous post was at 12:40 PM ----------

Lên nào.Ae click đều nhé.

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 01:12 PM ----------

Cần tuyển số lượg ref cực lớn đây!

Bạn đã nhìn ở #3 chưa?Mình k nhầm thì có bạn trog dah sach mà.Upline Linda là dung rùi nhé.

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

sao không thấy tên mình trong danh sách ref nhỉ
upline là linda đúng không :(
chủ thớt xem hộ mình với
id : kidachi
Chính xác bạn có trong danh sách nhé,Bạn đã đc 32clicks.Bạn cứ clicks đều đến 50 mình sẽ tự động gửi rb nhé.Mong hợp tác lâu dài và vui vẻ.Tks bạn

Bạn đã nhìn ở #3 chưa?Mình k nhầm thì có bạn trog dah sach mà.Upline Linda là dung rùi nhé.

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:05 PM ----------

Chính xác bạn có trong danh sách nhé,Bạn đã đc 32clicks.Bạn cứ clicks đều đến 50 mình sẽ tự động gửi rb nhé.Mong hợp tác lâu dài và vui vẻ.Tks bạn
ok đồng chí tại cứ nhìn ngày post 1

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,503
Latest member
789betmn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week