[Yutbux]BN 0.05$ KHI REG VÀ CLICK HẾT ADS.SITE CÙNG ADMIN VỚI ECHOBUX.FREE ELITE 3000MEM

hôm trước ban gừi cho mình 0.19$ là bn site này và RB onsearchia luôn hả?
Đúng rùi bạn ạ.Đó la bn site này cộng vs rb site onsear đó.Site onsear thực sự là mình cũng chưa nhận đc đồng nào hơn nữa site đó fee pay =10% lại còn paymax 7.5$.Nói chung site đó tớ xác định lỗ rùi.Các bạn thông cảm nhé.Site kiếm đc thì k để các bạn thiệt còn site như vậy nên cũng rb chưa thực sự đc cao.Mong mọi ng hiểu.Hi vọng đc hợp tác lâu dài cùng mọi ng.

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:41 PM ----------

Tính nhanh như thế là chỉ thu về đc 13,5$( 15$ pay mất 1,5$ fee).Số tiền bn+rb cho các bạn chắc chắn sẽ >3,5$ nên tớ chịu lỗ site đó vậy.Thôi cố lấy thời gian nưa đủ pay rùi ae mình nghỉ site đó.Mai mốt tớ kiếm site nào ngon2 chúng ta chiến cho tiện.

Ukm,nó chưa đạt đủ paymax nên a e cứ click khi nào mình bảo dừng sẽ dừng.Lúc đó ai click đc bao nhiêu mình sẽ rb đủ cho các bạn.Mong các bạn ủng hộ!

---------- Post added at 02:01 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

Up cái nữa nào.Ae clicks đều Yutbux nhé.Sắp đủ rb rùi

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

Lên cho ai chưa tham gia nhé.Site hót các ban vào ủng hộ mìh nào.

ai bảo cậu site đấy scam mình vẫn vào bình thường đây
mình nghe web08 nói scam ah, chưa bik thế nào, mà vô đc là 1 chuyện rút đc là 1 chuyện ^^
Eo,chia pun cùg pạn.Nếu k nhầm.Hydr..bux. Cug scam rùi.Bạn gửi cho tớ site mới đi.
nếu bạn chưa chơi Increase thì vô blog lấy site nhé, nếu chơi rồi thì mình ko ex site nữa, site mới scam nhiều quá. http://make4vnnet.blogspot.com

mình làm ref luôn vậy, tính số click từ hôm nay
id: khainam52335
pp: [email protected]
có gì pm Yh nhé, hồi nãy ra ngoài rồi, chúc bác kiếm nhiều xiền ^^

Last edited by a moderator:
mình nghe web08 nói scam ah, chưa bik thế nào, mà vô đc là 1 chuyện rút đc là 1 chuyện ^^

nếu bạn chưa chơi Increase thì vô blog lấy site nhé, nếu chơi rồi thì mình ko ex site nữa, site mới scam nhiều quá. http://make4vnnet.blogspot.com

tớ đag đi đám cưới bạn ở xa.Chắc tối maj tớ mới về đc.Ok pạn,vậy bạn làm reg cho mình nhé.Maj về nch sau nha.

toàn nghe nói ,site đấy vẫn chạy đều :)) vẫn paid đều :))

Tình hình là hôm qua đi đám cưới bạn hum nay mới về mệt quá trời đất.Ngày mai mình sẽ tổng hợp số click và rb vào chiều hoặc tối mai cho tất cả các bạn nhé.Ads sẽ rs lúc 10h sáng nên ai chưa clicks đủ thì chịu khó clicks liền sáng mai để đủ số click nhận rb nhé.Mai có thể mình sẽ tuyển ref thêm 1 site mong đc anh em ủng hộ nhé.

up cho chủ topic, mai nhớ rb em :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week