[Yutbux]BN 0.05$ KHI REG VÀ CLICK HẾT ADS.SITE CÙNG ADMIN VỚI ECHOBUX.FREE ELITE 3000MEM

anhthuc2012

Junior
Reactions
143
MR
0.000
Site cùng admin với Echobux.Site mới nên mình giới thiêụ anh em cùng chiến
+Bn ngay 0.03$ khi ref và click hết ads
+rb 0.002+/click
+Site scam sẽ gửi 0.03$ cho mỗi mem(Ref trc 3ngay khi site scam và click hết ads ngày hôm đó)
+Bn 0.05$ cho top 5 clicks có số click nhiều nhất và clicks những ads rate cao
Thông tin site:
Pay per click $0.0100 $0.0100 $0.0100 $0.0100
Pay per referral click $0.0020 $0.0040 $0.0070 $0.0100
4ads/day đối với mem standar

Mong các bạn ủng hộ
Các bạn tham gia để lại mẫu ref như sau:
ID
AP/PP
Yh
Mọi vấn đề các bạn có thể pm cho mình qua Yahoo: lindalegen
Thân!

Attachments

23.5 KB · Views: 72
    36.3 KB · Views: 71
    36.8 KB · Views: 49
    37 KB · Views: 70
    39.8 KB · Views: 55
Last edited by a moderator:
Ai có nhu cầu trao đổi ref, làm ref FavoriteBux của mình ( ref back 100 % ) thì click vào chữ kí nhé :)

Vì max file nên cập nhật tiếp ds ở đây nhé.
DS Dr
Ae cập nhật có gì thắc mắc pm cho mình qua Yh:lastlove17 hoặc email nhé.Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ.Thân all!!

Ok,nhưng mình chiến it site và cũng cần thời gian quản lý nữa nên chỉ trao đổi chứ k reg để nhận rb đâu nhé.Bạn reg mình sẽ reg lại ngay lập tức

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

Lennnnnnnnnn nao.Site hot a e vao chien gap

Đã reg như chữ ký

Your details
Username richmaker88
Registered Today, 00:21
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Premium (expires 2011/10/20, 00:21)
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available
Upline linda [Viet Nam]

Fan của Echobux nên ko thể bỏ qua đc, đầu quân cho đại ca:
ID: perfwill
PP: [email protected]
yh: perfwill

Về thằng echobux mình kể chuyện này nhé, bữa trước nó pay mình 2$ mà pay nhầm 2 lần (thành 4$ :))), thằng admin bảo sẽ ko đòi lại và để lần sau trừ đi cũng đc :D

Ok. Vậy trao doi reg nhé. Minh đã trao đổi la clicks nhiệt tình k cần nhắc nhở nhé.Clicks hết ads luôn
uhm, mình cũng thế, hợp tác vui vẻ

Ai muốn trao đổi ref hoặc làm ref FavoriteBux cho mình ( ref back 100 % ) thì click vào chữ kí mình nhé :)

Về thằng echobux mình kể chuyện này nhé, bữa trước nó pay mình 2$ mà pay nhầm 2 lần (thành 4$ :))), thằng admin bảo sẽ ko đòi lại và để lần sau trừ đi cũng đc :D
Ồ,sao bạn ăn ở hiền lành thế nào mà lại hên thế nhỉ. Thế mà nó k send nhầm 4k$ thì ngon:))

đã ref cho chủ thớt rồi nhé, thông tin như chữ ký, vào forum muộn nên mới click đc có 1 ngày thôi nhé!!!

k sao bạn. Mong hợp tác lâu dài zui ze

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

Đã reg như chữ ký
Đã gửi bạn bn. Mong hợp tác lâu dài và vui vẻ

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

Đã gửi bn+pr cho pro nhé:p. Mong hợp tác dài dài cúng kiếm. Thân!

---------- Post added at 11:33 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

đã ref cho chủ thớt rồi nhé, thông tin như chữ ký, vào forum muộn nên mới click đc có 1 ngày thôi nhé!!!
Đã gửi bạn bn nhé. Mong hợp tác lâu dài. A e chiến gấp lấy proof để nhận rb nhé. Site này thì yên tâm là uy tín. Khi tuyển đc khoảng 2 30reg mihf sẽ up max sẽ có chế độ rb+bn thêm cho các bạn nhé. Mong mọi người ủng hộ. Thân all!!

---------- Post added at 11:39 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

Upppp trưa cho a e nào chưa bít nào. Site hót a e vào reg và nhận ngay bn nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,692
Latest member
mailongphi998
Back
Top Bottom