[Yutbux]BN 0.05$ KHI REG VÀ CLICK HẾT ADS.SITE CÙNG ADMIN VỚI ECHOBUX.FREE ELITE 3000MEM

Thằng này có vẻ ổn đấy bạn ạ
Ukm,mình thấy cũng đc.Nhưng nó bắt đầu thay đổi rules rùi.Nó giảm per ref click rùi bạn à.Nếu bạn chưa chiến thì ủng hộ mình nhé.Rất vui nếu đc bạn ủng hộ.À mình có site mới cũng đang cần các bạn ủng hộ.Nếu rảnh ghé #1 ủng hộ mình:D

Ukm,mình thấy cũng đc.Nhưng nó bắt đầu thay đổi rules rùi.Nó giảm per ref click rùi bạn à.Nếu bạn chưa chiến thì ủng hộ mình nhé.Rất vui nếu đc bạn ủng hộ.À mình có site mới cũng đang cần các bạn ủng hộ.Nếu rảnh ghé #1 ủng hộ mình:D
bên Echo hôm nay cũng thay đổi mà :(

Mình cũng biết rùi.Nhưng Echo hôm trc check sao site đó chiến thế thì chả kiếm đc mấy đâu.K bít đã đổi rules paymax chưa nhỉ?
paymax thì đổi lâu rồi :( còn có 5 hay sao ấy , giờ nó sẽ paid trong 3 ngày , đầu tháng 10 còn có thay đổi gì , được cái nó hứa không scam , site đấy mình pay được mỗi lần , hôm nay pay lần 2

da reg site Poundbux
Username thailuan
Registered Today, 01:15

PP:[email protected]

cám ơn bạn đã ủng hộ.Khi nào rảh qua 4rum bên đó báo dah giúp mìh cho dễ theo dõi nhé.Site mới ae chiến gấp vài hum xem tnao.

---------- Post added at 06:44 AM ---------- Previous post was at 06:40 AM ----------

yh của bác là gì vậy, quên mất tiu chẳng bik ai mà pm :(

yh mình là lastlove17 bạn nhé.Nếu quên bạn cập nhật trên page 1 mìh có ghi nhé.Chắc mai lập lun cái yh anhthuc2012 vậy

Id kakashi31291
Gui tien sang pp moi la [email protected] nhe’>>^^”
Ok bạn!Mog hợp tác lâu dài

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 03:52 PM ----------

Đã cập nhật xong ds ref vá số clicks.Tối mình sẽ gửi bn đến các bạn đã click hết ads hum nay.Những bạn chưa click ads hôm nay sẽ nhận rb vào sáng mai nêu số click >45 nhé.Thân!

số click của mình tính đến hôm nay là 48 nhé.

Username tranphu
Registered 2011/09/20, 22:02
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Premium (expires 2011/10/20, 22:02)
Direct Referrals 2 (8 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 48 clicks
Last click Today, 06:48
Last login 9 hours ago
Upline linda [Viet Nam]

RB luôn nhé bạn cho pấn khởi chiến tiếp

Up lên cho anh em bít nhé.Tối nay và sáng mai sẽ rb hết cho những ai >45clicks nhé.

---------- Post added at 05:07 PM ---------- Previous post was at 05:06 PM ----------

số click của mình tính đến hôm nay là 48 nhé.

Username tranphu
Registered 2011/09/20, 22:02
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Premium (expires 2011/10/20, 22:02)
Direct Referrals 2 (8 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 48 clicks
Last click Today, 06:48
Last login 9 hours ago
Upline linda [Viet Nam]

RB luôn nhé bạn cho pấn khởi chiến tiếp
Ok bạn, sẽ rb vào tối cho tất cả anh em >45 click nhé

---------- Post added at 05:08 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

site : yutbux.com
ID : ntlghost
PP : [email protected]
Y!h : [email protected]
Đã bn cho bạn.Mong đc hợp tác lâu dài.Thân!

đã nhận 0.22$ , hợp tác lâu dài nhé anh.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back