YTB đang có biến cực lớn! rất nhiều kênh từ reup đến bán reup chết từ mọi chủ đề !!!

cái gì cũng quét 1 time thôi chứ quét hoài ai mà còn đất sông

content của bác kiểu gì mà die thế??? của em vẫn sống, chắc chưa đến lượt huhu. (của em 100% content)
Còn kiểu này thì ko thể kháng được thì phải.

Tự quay bằng điện thoại đấy :D. Kênh Kid Studio 90k sub cũng vừa die kìa.

thật tình ma nói , nó chêt trc lucQUIZ up tiền. ngao CM nó ngán. h thì hết kênh để chết

quiz ko biết có scam luôn ko mà chờ quài ko thấy pay qua webmoney, mới bị dje 3 kênh trong quiz mà nó chưa pay nên hồi hộp chờ đợi quá

có khi nào nó đưa thằng Quiz vào blacklist ko? Vì Quiz của Nga, dạng như cũng có yếu tố chính trị xen vào? Bác nào ở đây có kênh ở net khác có bị sao k

có khi nào nó đưa thằng Quiz vào blacklist ko? Vì Quiz của Nga, dạng như cũng có yếu tố chính trị xen vào? Bác nào ở đây có kênh ở net khác có bị sao k
nó ko pay lun, vô quiz thì thấy nó tổng kết rồi, mà chờ hoài nó không thanh toán

Youtube nó trả tiền cho net trc ngày 15 rồi mấy thánh, còn chậm là do bên quiz thôi, quiz nó pay kênh ít tiền trc có nghĩa là nó đã nhận tiền của youtube hết rồi tại chưa kịp pay kênh to thui.

Youtube nó trả tiền cho net trc ngày 15 rồi mấy thánh, còn chậm là do bên quiz thôi, quiz nó pay kênh ít tiền trc có nghĩa là nó đã nhận tiền của youtube hết rồi tại chưa kịp pay kênh to thui.
có khi nào nó giam lun ko chú

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,739
171,834
Latest member
giocanadahientai
Back
Top Bottom