• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Youtube Ngày Càng Khó Chơi

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Giờ traffic thực mãi mà không lên top nỗi ! video kênh kia lượt views,lượt like,coment thấp gấp đôi kênh em mà nó được vào top em không được vào dkm youtube
Nhớ hồi xưa em lên top là chuyện quá dễ đối với em ,traffic toàn thực public video rồi kéo vào buồn thật :( :( :(

các bác cho em hỏi video dưới 10phút các cách nào thêm quảng cáo không nhỉ?,view việt đc ít tiền quá .10k view có 1$ :(

các bác cho em hỏi video dưới 10phút các cách nào thêm quảng cáo không nhỉ?,view việt đc ít tiền quá .10k view có 1$ :(
gì mà 10k có 1$, mình có video 10p mà 1k view 1,5-2$ kia, cuối tháng chưa tổng kết die
bỏ ytb

Giờ traffic thực mãi mà không lên top nỗi ! video kênh kia lượt views,lượt like,coment thấp gấp đôi kênh em mà nó được vào top em không được vào dkm youtube
Nhớ hồi xưa em lên top là chuyện quá dễ đối với em ,traffic toàn thực public video rồi kéo vào buồn thật :( :( :(
Đúng bạn. Đợt trước mình mua view lên top ngay nhưng giờ nó fix lại hay sao ấy. Nên mình cũng chẳng buồn mua view nữa. Mình thấy nó ưu tiên kênh lâu năm và nhiều sub hơn bạn à. :D

hết ăn được rùi, làm content thì còn trụ được , mà giờ biết làm cái quái gì , có bạn nữ nào hơp tác sản xuất phim không

hết ăn được rùi, làm content thì còn trụ được , mà giờ biết làm cái quái gì , có bạn nữ nào hơp tác sản xuất phim không
nam cũng đc mà thím
e có đạo cụ rồi. chai dầu 5 lít là đủ

video nhiều bác làm xem hay nhưng cứ xem 1 2p là quảng cáo 1 lần điên cắm cờ hết.

hic, hợp tác làm hẳn trang phim nhỉ

:|

Đặt full ads vào 5p đầu boost view để 6p 3 ngày leo dc 12$ view ko phải VN
Lần đầu dc paid qua lần 2 bị youtube phát hiện ban kênh =))

Vào Net Quiz

éo biết youtube nó cấm vậy hay bị ăn gậy cộng đồng video toàn là hàng có Bên thứ 3 ko có gì nữa

Đúng bạn. Đợt trước mình mua view lên top ngay nhưng giờ nó fix lại hay sao ấy. Nên mình cũng chẳng buồn mua view nữa. Mình thấy nó ưu tiên kênh lâu năm và nhiều sub hơn bạn à. :D
em kéo cả khi public seo hẳn từ khóa ! vậy mà anh google đó cho lên top :( :( :( chắc dẹp thằng youtube qua chiến GA quá

bác có chèn thêm quảng cáo không,video mình dưới 10 phút , bọn nó toàn xem video bằng đt.
mình chèn 2 cái thôi bạn ạ, căn tầm 5p 1 phát, video vậy thì 2 nhát thôi ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom