Ask Cải thiện lượt view sau khi up video 30p đầu tiên

haykihay

Junior
Reactions
55
MR
0.643
Với link shorts
Cách em hay thường làm sau khi video được up lên đẩy traffic vào trực tiếp từ 30p-1h đầu bơm vào đến lúc cắn ng xem like share cmt là ngừng không bơm nữa
hiện em đang dùng 1 hệ thống bơm view người dùng 1:1 nếu các bác cần hú em hướng dẫn cũng như cùng làm cho tiện đều nhanh phát triển
cảm ơn cả nhà link hệ thống em sẽ lên 1 bài khác cảm ơn cả nhà :D
Fb reels và tiktok em cũng đang test bơm nhưng hiệu quả nhìn thấy rõ nhất là shorts youtube còn 2 kênh kia em đang test có kết quả sớm em lên bài sớm nhất
cảm ơn.
Dưới đây là 1 số hình ảnh

Nếu nhờ cậu đẩy vài phát thì rổ giá như thế nào nhỉ

còn đây là link đến để tự đẩy cái traffic bn nhé
ae vô đông quá xong fb update đang để ae dùng google thay thế

Youtube thay đổi thuật toán liên tục. Views không hợp lệ là bị tụt hết sạch luôn

Ồ để coi nào

Mình đã tạo acc và test trên cái website của thằng thớt , thì nhận định web này giống web lùa gà anh em newbie thì đúng hơn :D
Tạo cái acc rồi test thử 1 link youtube sau 1 phút view lên ào ào 5x sau đó đứng , với việc view bất thường như thế này thì seo video youtube muôn đời ko được đề xuất :)
link seo google chưa kịp test , thấy cách vận hành nó cũng giống nhiều web khác, nhưng mấy hôm bận , treo máy đến ngày thứ 3 lên điểm cao cao thì nó khoá ,
Điền mail vào form thì bắt nạp 500K / 2 tháng để nó unlock :p

Mình đã tạo acc và test trên cái website của thằng thớt , thì nhận định web này giống web lùa gà anh em newbie thì đúng hơn :D
Tạo cái acc rồi test thử 1 link youtube sau 1 phút view lên ào ào 5x sau đó đứng , với việc view bất thường như thế này thì seo video youtube muôn đời ko được đề xuất :)
link seo google chưa kịp test , thấy cách vận hành nó cũng giống nhiều web khác, nhưng mấy hôm bận , treo máy đến ngày thứ 3 lên điểm cao cao thì nó khoá ,
Điền mail vào form thì bắt nạp 500K / 2 tháng để nó unlock :p
e cũng đã dùng, cày 2 acc lên 13k điểm nó khoá mẹ mất, bảo unlock phải mất 500k/ 2 tháng, view thì cùi. 500k. 2 tháng e thà mua proxy tự đẩy view cho lành :)))

Chơi được us ko bạn?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom