Ask [YOUTUBE] - Mọi thắc mắc cần giúp đỡ

Tại sao lại up cái video reup youtube guide lên chính youtube? Chui đầu vào rọ ah?
Google mà banned account thì cậu nên xác định là cực kỳ khó để nó mở account lại cho cậu.
Chia buồn cùng cậu, tính ra cậu có ý tốt để share cái reup cho mọi người, nhưng nên up video đó lên host khác youtube nhé.

Cách đơn giản nhất là convert sang một định dạng video khác rồi upload lên, ví dụ từ *.mp4 => *.avi.
Phức tạp hợp thì dùng software edit video thêm 3 scene vào đầu - giữa - cuối video rồi xuất ra mp4, upload :)

Chào các cậu,

Hiện tại mình đã đầu tư xong vài Chanel Youtube, mỗi Chanel ngày cũng được 5k - 15k Views, rỏ ràng hơn là có video 200 - 500 views, có video từ 1k - 2k views.

Vậy theo anh em nên đăng ký chiến net, life hay... của thằng nào là phù hợp và ổn định cho bây giờ?
Ah, bỏ qua GA nhé.

Thanks !

Chào các cậu,

Hiện tại mình đã đầu tư xong vài Chanel Youtube, mỗi Chanel ngày cũng được 5k - 15k Views, rỏ ràng hơn là có video 200 - 500 views, có video từ 1k - 2k views.

Vậy theo anh em nên đăng ký chiến net, life hay... của thằng nào là phù hợp và ổn định cho bây giờ?
Ah, bỏ qua GA nhé.

Thanks !
Sao lại bỏ qua GA,Mình thấy GA chiến cũng ngon hơn net mà =)),

lời khuyên nhé .. nếu tự làm video thì nên vào GA còn reup thì vào NET nhé. net thì nếu kênh ngày tầm đó bạn có thể xin vào FULLSCREEN cho uy tín nhưng thằng này hơi khó vào.một số net dễ vào hơn như LIFENTW như QUIZGROUP như CNATION như MACHINIMA .. lưu ý là vào NET có thể bị scam tiền.

:( cho hỏi lấy video đâu mà ko dính bản quyền 3 vậy . mình toàn thấy video thế không à . up lên nó tố cao là đi ngay

lời khuyên nhé .. nếu tự làm video thì nên vào GA còn reup thì vào NET nhé. net thì nếu kênh ngày tầm đó bạn có thể xin vào FULLSCREEN cho uy tín nhưng thằng này hơi khó vào.một số net dễ vào hơn như LIFENTW như QUIZGROUP như CNATION như MACHINIMA .. lưu ý là vào NET có thể bị scam tiền.
Thanks cậu. Chắc là ko GA dc vì video cũng có lấy từ bọn nước ngoài nữa :)
---
Nguồn video thì tự làm có, ăn cấp về sửa lại có, không bao giờ lấy 1 video từ nơi khác về up thẳng lên youtube, phải sửa lại chút chút rồi mới up lên.
Cách nhanh để reup youtube là convert sang định dạng khác rồi up lại, ví dụ: *.mp4 => *.avi
Chậm tí là thêm 3 scene vào đầu - giữa - cuối của video rồi up lại.
Ai rành hơn thì thêm cái overplay video hoặc thumnail video đặt ở góc trái video góc, hiện suốt quá trình video góc là dc hà.
Ý tưởng cho video thì chắc là khá nhiều: Game, Nhạc, Phim, Guide, Funny, Hot, Girl, Mix, v.v..
---
Tớ dùng tool video viewer nên tăng và giữ lượt view hàng ngày, dĩ nhiên tool phải pass dc cái 301+ của youtube :D
Giờ đang phân vân hok biết chọn nhà ADS nào đây.

GA cần gì đăng ký,bật kiếm tiền là dược,vs lại ai bảo bạn GA ăn chia thấp hơn net??nó ăn 100% còn net thì tùy có net chỉ ăn 60% đến 80
em nhớ GA ăn chia 55-45 mà, ko thì gg đâu đâu ra lợi nhuận ạ

Cho mình hỏi ké là: lấy clip từ web xxx về, bỏ toàn bộ cảnh nóng, chỉ chừa lại mé mé thành clip 18+ thuj. Thì có thể đăng ký NET với những dạng này được ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,505
171,543
Latest member
realma123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back