Ask [YOUTUBE] - Mọi thắc mắc cần giúp đỡ

Cho mình hỏi ké là: lấy clip từ web xxx về, bỏ toàn bộ cảnh nóng, chỉ chừa lại mé mé thành clip 18+ thuj. Thì có thể đăng ký NET với những dạng này được ko?
Được nhé cậu ..

Bạn cho mình hỏi nếu có nhiều channel như bạn , lượt view có cộng dồn ko hay tính tiền riêng lẻ từng channel
VD : Channel A = 5000 view , Channel = 7000 view . Vậy google tính tiền như thế nào , newbie nên rất cản hướng dẫn , cảm ơn các bạn
tính riêng từng channel :3

Mình đang tham gia 1 cái Network. Mình muốn hỏi là ví dụ bây giờ net đó scam thì mình làm sao để bỏ cái net đó đi vậy ạ?
Khả năng ko hủy đc cao lắm, mình đã từng thử với 2 net rồi =]]
1 net nghe nói scam, nên mình hủy, cứ nghĩ đợi 30 ngày sau nó ko chú ý đến đơn hủy yêu cầu đó, mình sẽ out đc, nhưng mà lầm =)) Vài ngày sau nó tự xóa đơn và kết nối channel mình vào lại =))
Net còn lại cũng vậy, nó ko scam nhưng mình muốn chuyển net, nhưng vẫn ko đc =))
Nói chung vào net là xác định luôn :v

Dạo này mình có tìm hiểu và lập vài cái channel youtube để kiếm tiền! :)
Sau khi được làm youtube partner thì hầu hết gần 30 video về liên minh huyền thoại mình reup đều bị lỗi "chấm than" và không bật được kiếm tiền!
Mình đã xóa hết và làm lại. Mình có chỉnh sửa đổi từ mp4 -> avi, sau đó chèn thêm 1 đoạn clip ngắn giới thiệu channel của mình nhưng đều không được! :oops:
Lên youtube thì thấy nhiều kênh reup trắng trợn như 1 đoạn phim cứ thể down về rồi up lên, ko hề có chỉnh sửa mà vẫn bật được kiếm tiền o_O
Hết biết luôn :( Mong các pro tư vấn giúp mình và chỉ cho mình vài mẹo về vấn đề này với! :)
Cảm ơn các pro nhiều! ;)

bác ơi em vào awesomeness rồi nhưng vẫn chưa hiện đói tác ytb là sao ạ,nó duyệt mấy ngày vậy?

AWE apply vào cái là đc ngay mà, có cần chờ duyệt gì đâu nhỉ? Channel bạn có video nào chưa?

AWE apply vào cái là đc ngay mà, có cần chờ duyệt gì đâu nhỉ? Channel bạn có video nào chưa?
có ồi,8 video gì đó rồi.mình apply xong nó gửi mail về ,mình bấm vào mail và nó bảo:
Đăng ký của bạn vào danh sách AwesomenessTV mạng đã được xác nhận.

Cảm ơn bạn đã đăng ký!
mình vào ytb xem thì thấy chưa hiện dòng dối tác ytb

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week