• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Youtube bắt đầu trầm lắng nhỉ?

vantam010189

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Do gần tết hay do youtube siết quá mà dạo này thấy im ắng nhỉ? Miếng bánh màu mỡ này đã tàn rồi chăng?

=)) nhớ cái thời cuối 2k14 chiến hùng hổ lắm, rồi mấy thằng GATO làm ra cái tool report mới chết chứ =)), kiểu như ăn ko đc thì đạp đổ vậy. Riết rồi cũng bỏ, còn vài pro ở lại thôi, mình cũng qua offer rồi :D

e thấy youtube vẫn làm được nhưng có điều k mạnh như tr,:):):):)

không phải im ắng mà không biêt post cái gì , post proof là ra đảo nên cứ yên ắng mà chơi bạn nhé , rãnh thời gian cứ tìm thị trường ngách mà chơi

chỉ còn mấy pro conten thôi, reup giờ khó sống

Tết rồi mọi người đi chợ sắm tết. Thời gian đâu mà YouTube

không phải im ắng mà không biêt post cái gì , post proof là ra đảo nên cứ yên ắng mà chơi bạn nhé , rãnh thời gian cứ tìm thị trường ngách mà chơi
Thị trường ngách có nghĩa là cùng 1 chủ đề, mình làm từ khóa khác hay sao vậy bạn,

yt trầm rồi ai chỉ mình offer với:(

may vẫn còn nghề PTU kiếm cơm qua ngày, nhớ giờ này năm ngoái đưa vợ con và gấu đi sắm tết bét nhè, năm này nghèo gấu nó bỏ hết mẹ nó rồi :(

=)) nhớ cái thời cuối 2k14 chiến hùng hổ lắm, rồi mấy thằng GATO làm ra cái tool report mới chết chứ =)), kiểu như ăn ko đc thì đạp đổ vậy. Riết rồi cũng bỏ, còn vài pro ở lại thôi, mình cũng qua offer rồi :D
Mình cũng chuyển qua offer đây. :D
e cũng qua offer. các thím cho skype add giao lưu vs

qua offers cũng nhiều quá nhỉ, zị chắc trong năm 2016 thì tới offers tàn chăng :D

thím nào nhận em làm đệ tử chơi offer với ạ
em teo chym lâu lắm rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom