Matrix YNE giống JSS 100%, rửa PZ sang LR, phát triển mạnh. RCB 100%

Status
Not open for further replies.
Lỗi kết nối SSL
Không thể tạo kết nối an toàn với máy chủ. Đây có thể là sự cố với máy chủ hoặc có thể máy chủ yêu cầu chứng chỉ xác thực ứng dụng khách mà bạn không có.

ai bị giống mình ko

tình hình đã 4day chưa thấy lãi ===>> có ai biết lý do ????
p/s : hk biết có ai contact nó chưa ???

không còn cổng pz nữa thì em nó cũng ra đi sớm thôi :binhsua03:

chán chờ rồi.bà con dispute đi nào :m058:
You just opened a dispute on a transaction.

These are the details of the disputed transaction:

Seller: YourNewEarnings ([email protected])
Transaction Date: 11/11/2012
Amount: $218.00 USD
Reference Number: 94B8D-F9D33-D937A
bác dispute 1 mình thì cũng vô ích thôi >.<
Đợi đến hết thứ 2 là ngày nó phải làm việc , nếu nó ko làm thì lên facebook hô hào mem thế giới cùng dispute :D

- - - Updated - - -

Thứ 7 21h ko có lãi anh em mình dispute tập thể nhé !
thứ 7,cn bên nước ngoài nó nghỉ thế nên mới phải cho nó kéo dài đến hết ngày thứ 2 >.<

nhanh chứ hết hạn dis mà nghe đâu 1 acc pz dis nhìu quá cũng bị banned à

nhanh chứ hết hạn dis mà nghe đâu 1 acc pz dis nhìu quá cũng bị banned à
đâu phải cứ thích dispute là thắng, nó có lý do của nó. chỉ mem vn dispute thì pz cũng ko xử lý. Phải nhiều mem trên thế giới cũng dispute nó với lý do scam thì nó mới bị payza xử lý.
Mình đầu tư nhiều trong thằng này nên cũng đang lo lắng nhưng xem tình hình hợp lý mới làm chứ ko thì vừa mất tiền vừa mất acc :D

Đợi đến hết thứ 2 là ngày nó phải làm việc , nếu nó ko làm thì lên facebook hô hào mem thế giới cùng dispute :D

- - - Updated - - -

thứ 7,cn bên nước ngoài nó nghỉ thế nên mới phải cho nó kéo dài đến hết ngày thứ 2 >.<
tùy cậu. đợt trc site bidify mình thấy nó bắt rút qua towahbank và nhân tiện site bảo trì nên dispute thắng luôn.lúc đó chak có mỗi mình đi dis thôi :m021:

- - - Updated - - -

thì 21h t7 là 9h sáng thứ 7 bên nó ! là cuối tuần dis là ok rùi bác à ! giờ dis trễ ko còn tiền đâu !

tùy cậu. đợt trc site bidify mình thấy nó bắt rút qua towahbank và nhân tiện site bảo trì nên dispute thắng luôn.lúc đó chak có mỗi mình đi dis thôi :m021:
chờ tin từ câu :m021: chúc may mắn :m021:

YourNewEarnings new server is up and running!

All support tickets and pending payout requests has been removed, please submit a new support ticket if you haven't solved your possible problems yet.

Do NOT send tickets regarding these few days without daily earnings, your ticket won't be answered.

//Admin of YourNewEarnings

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,521
171,565
Latest member
moonrockkkk

Most viewed of week

Most discussed of week