Matrix YNE giống JSS 100%, rửa PZ sang LR, phát triển mạnh. RCB 100%

Status
Not open for further replies.
Này thì proof 9.12.12
dẹp bớt loạn
View attachment 20607
pay siêu nhanh, sáng pay chiều về.
mấy bạn chơi invest mà cứ la hô hô
mỏ con cá rô hay sao zậy
đem tiền đi rửa mà còn choe chóe
:binhsua129:

Request cả tháng rồi mà nó có pay đâu?
Lên chùa hóng thôi.

có scam ko để anh em còn biết dispute >.<
đợi nó đúng 3 hôm nữa mà ko thanh toán thì anh em dispute cái nhỉ >.<
trangex lên tiếng cho anh em biết nào

Oái chảng lẽ em nó đã SCAM? Không chia lãi, không pay, không proof nữa..phen này anh sẽ không nhà cửa,huhu
:binhsua17:

pay rồi nha :D 3 tài khoản nhận đủ cả 3 :D
Còn lãi chắc đợi nó fix xong data nó lại cộng dồn giống lần trước >.<

YNE Proof ngày 11.12

YNE đang chuyển đến server mới nhé, ngày mai sẽ tính lãi
:binhsua11:
Proof up lên google nên hơi nhỏ, click phải mở xem nhé

mấy bạn nóng vội thế nhỉ
chính vì vậy là hình như admin gỡ bỏ cổng dep payza luôn rồi
nghĩ sao mà site đang chuẩn bị chuyển sang sv mới để phục vụ tốt hơn
ae lại đi dis tập thể, acc payza của admin bị ảnh hưởng, hình như là đang bị hold
nó sẽ giải quyết toàn bộ các request payza để sớm chuyển sang sv mới (khoảng 3-5 ngày)
và nó sẽ quyết định gỡ bỏ luôn cổng dep payza

cái này là do admin thôi ko thông báo rõ ràng để cho mems lo lắng thì người ta dispute là đúng, mình cũng vừa được paid sáng nayCapture.PNG

cái này là do admin thôi ko thông báo rõ ràng để cho mems lo lắng thì người ta dispute là đúng, mình cũng vừa được paid sáng nayView attachment 20657

mấy ông này mãi ko hiểu nhỉ
Đã nói trong rule là 500 pos đầu tiên mua ko bị ảnh hưởng bởi restart mà >.<

Rule là những pos mua trong vòng 20 ngày k bị ảnh hưởng thôi. Nên tot nhất là canh me site sắp restart thì chơi sẽ lợi được ít ngày. Nhưng do sự cố vừa rồi nên khó phán đoán ngày quá vì lượng người chơi giảm hẳn

Rule là những pos mua trong vòng 20 ngày k bị ảnh hưởng thôi. Nên tot nhất là canh me site sắp restart thì chơi sẽ lợi được ít ngày. Nhưng do sự cố vừa rồi nên khó phán đoán ngày quá vì lượng người chơi giảm hẳn
lại thêm ông này ko hiểu nữa >.<. Vào CAP đọc lại rule restart
20 guaranteed active days on the first purchased of up to 500 positions for new members, these positions will not be affected by the C.A.P if it sets in during their first 20 days, all other positions are affected by the C.A.P.
500 pos đầu và pos hoạt động dưới 20 ngày ko bị ảnh hương

lại thêm ông này ko hiểu nữa >.<. Vào CAP đọc lại rule restart

500 pos đầu và pos hoạt động dưới 20 ngày ko bị ảnh hương

Dịch sao mà 500 pos đầu và pos hoạt động dưới 20 ngày k bị ảnh hưởng vậy :D. Nó chỉ đảm bảo là 500 pos đầu nếu mua trong vòng 20 ngày mà có restart xảy ra thì k bị ảnh hưởng. Nó nói quá rõ roi còn gì : these position (những pos này) will not be affected (sẽ k bị ảnh hưởng) by the CAP if it sets in during their first 20 days (nếu CAP xảy ra trong vòng 20 ngày đầu tiên).

Dịch sao mà 500 pos đầu và pos hoạt động dưới 20 ngày k bị ảnh hưởng vậy :D. Nó chỉ đảm bảo là 500 pos đầu nếu mua trong vòng 20 ngày mà có restart xảy ra thì k bị ảnh hưởng. Nó nói quá rõ roi còn gì : these position (những pos này) will not be affected (sẽ k bị ảnh hưởng) by the CAP if it sets in during their first 20 days (nếu CAP xảy ra trong vòng 20 ngày đầu tiên).
chết mịa roài, nghe trangex bảo là 500 đầu ko ảnh hưởng mới đập 1 acc 500 nữa >.<
đệt :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back