Waiting for Answer Yêu cầu refund 5tr VND tiền mua acc coin từ dungnguyen2430

bác ấy sẽ refund à .lo gì dân làm ăn cả :D

Èo,thớt cắm vps hay máy tính nhà thế,nếu vps thì pha lock IP US,còn máy nhà thì bạn xác đinh là bó tay .

Không biết gì mà cũng nói nữa giờ, sell acc này là thời vụ cần gì mà uy tín, đặt biệt những người nick mới như ông mới nên phải đề phòng bị scam, ý ông nói là cứ việc ngồi chờ hắn refund cho dù bao lâu cũng được, ngồi đó mà chờ đi nhé
Chưa thấy người bị Waiting vào đối chất lại làm ầm lên . Hay là người ta refund xong rồi ngồi ngậm mồm lại . Cũng mong thớt được refund , còn bạn kia k vào đối chất đích thị là scam rồi . Cứ giao dịch trung gian thì khỏi sợ nick cũ hay là mới . Người VN cứ trọng cái gọi là uy tín , uy tín con mẹ gì , chưa chắc nick ông đã là trust . Scam thì đầy rẫy ra . Giao dịch cẩn thận bố thằng nào scam đc

Chưa thấy người bị Waiting vào đối chất lại làm ầm lên . Hay là người ta refund xong rồi ngồi ngậm mồm lại . Cũng mong thớt được refund , còn bạn kia k vào đối chất đích thị là scam rồi . Cứ giao dịch trung gian thì khỏi sợ nick cũ hay là mới . Người VN cứ trọng cái gọi là uy tín , uy tín con mẹ gì , chưa chắc nick ông đã là trust . Scam thì đầy rẫy ra . Giao dịch cẩn thận bố thằng nào scam đc
Ngồi đó mà mơ mọng hắn refund cho, đầu óc bã đậu nói tốn nước bọt :D

Thớt post proof chat lên xem, không thì bị xem là vu khống nhé

Nhân tiện anh em zô đây tham quan ai có nhu cầu mua Azure PM yahoo nhá, mới reg được hôm kia, bảo hành 24h giá 15$. Cung cấp mail để add vào ko sau lại bảo reset pass giống chị @saobien :D

@Newbie4vn Vào cung cấp log chat nha, không có là bị tội không vu sắc ......ý lộn

vu khống :D:D:D

xác nhận đã dc support proof ID phone bill từ bạn dungnguyen2430 , tất cả gần như đã oke
mod close giùm topic :D

Nội dung log chat mình đã đọc hết rồi. Cái này theo như proof là @Newbie4vn vu khống. Chả biết sao lại cho êm xui vụ này nhỉ.

Và thêm nữa nếu theo log chat là đúng thì anh em nên cẩn thận giao dịch với Newbie4vn, cái gì cũng nên rõ ràng!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom