yêu cầu mod thông báo lý do nik guugbux bị ban

Status
Not open for further replies.
Reactions
18
MR
0.000
Hiện đang làm ăn với rất nhiều member mmo nhưng có vẻ họ hơi hoảng khi nick gugubux đang phải lĩnh án tù giam vài day nên hi vọng admin hoặc mod cập nhật lý do banick gugubux cho member được biết

thanks

You have been banned for the following reason:
SPAM Event

Date the ban will be lifted: 10-07-2011, 06:00 AM

Last edited by a moderator:
admin chưa vào giải quyết nhỉ ? event vui thôi chắc bác ấy bận việc gì nên chưa pay đc chứ có ai phàn nàn đâu ! bác gugu thấy làm ăn uy tín vote !

đồng tình với bạn này về ông gugubux , bán cam site PTC là 1 chuyện còn bonus even có thể chậm trễ ko sao cả

Upvote 0
Chào các bạn,

Thật sự xin lỗi các bạn là mình có sơ suất vì đã không thông báo lý do, do quá nhiều việc cần phải làm gần đây. Đây là lý do gugubux bị BAN, các bạn tham khảo nha:
  1. Event của gugubux diễn ra vào ngày 26/08/2011: http://mmo4vn.com/showthread.php?26195-Tim-ten-hay-cho-team-bux-made-by-gugubux-bububux
  2. Event không cập nhật ngày kết thúc cũng như trao giải và đã diễn ra khá lâu nên mình đã cảnh cáo gugubux vào ngày 02/09/2011: http://mmo4vn.com/showthread.php?26...ugubux-bububux&p=389885&viewfull=1#post389885
  3. gugubux đã hứa với tất cả Members sẽ thanh toán và kết thúc sau 2 ngày tức là ngày 04/09/2011: http://mmo4vn.com/showthread.php?26...ugubux-bububux&p=390066&viewfull=1#post390066
  4. Đến ngày 04/09/2011 gugubux lại hứa thêm một lần nữa sẽ thanh toán vào ngày hôm sau khi có kết quả xổ số: http://mmo4vn.com/showthread.php?26195-Tim-ten-hay-cho-team-bux-made-by-gugubux-bububux/page18
  5. Đến tận hết ngày 06/09/2011 mình vẫn không thấy gugubux có hànhd động gì. Và có một vài Members Reply với những lời lẽ có vẻ thất vọng.
  6. Nên mình quyết định BANNED gugubux 1 tháng từ ngày 07/09/2011 vì đã SPAM Event làm ảnh hưởng đến các Members khác. Đã làm mất thời gian chờ đợi cũng như có thể gây ảnh hưởng đến tâm lý của các Members khác.

Tất cả công việc mình làm chỉ là để bảo vệ các Members. Nếu nhiều Members khác sử dụng hình thức này để SPAM, thì không biết sẽ có bao nhiêu người phải tốn thời gian vô ích ngồi đợi nhận được thưởng từ Event, hoặc là mất tất cả.

Mình cũng gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã chưa cập nhật một Rules cho BOX Event, mình sẽ cố gắng hoàn thành sớm để không còn tình trạng như thế này xảy ra nữa. Hy vọng các bạn thông cảm

Thân

Upvote 0
Chào các bạn,

Thật sự xin lỗi các bạn là mình có sơ suất vì đã không thông báo lý do, do quá nhiều việc cần phải làm gần đây. Đây là lý do gugubux bị BAN, các bạn tham khảo nha:
  1. Event của gugubux diễn ra vào ngày 26/08/2011: http://mmo4vn.com/showthread.php?26195-Tim-ten-hay-cho-team-bux-made-by-gugubux-bububux
  2. Event không cập nhật ngày kết thúc cũng như trao giải và đã diễn ra khá lâu nên mình đã cảnh cáo gugubux vào ngày 02/09/2011: http://mmo4vn.com/showthread.php?26...ugubux-bububux&p=389885&viewfull=1#post389885
  3. gugubux đã hứa với tất cả Members sẽ thanh toán và kết thúc sau 2 ngày tức là ngày 04/09/2011: http://mmo4vn.com/showthread.php?26...ugubux-bububux&p=390066&viewfull=1#post390066
  4. Đến ngày 04/09/2011 gugubux lại hứa thêm một lần nữa sẽ thanh toán vào ngày hôm sau khi có kết quả xổ số: http://mmo4vn.com/showthread.php?26195-Tim-ten-hay-cho-team-bux-made-by-gugubux-bububux/page18
  5. Đến tận hết ngày 06/09/2011 mình vẫn không thấy gugubux có hànhd động gì. Và có một vài Members Reply với những lời lẽ có vẻ thất vọng.
  6. Nên mình quyết định BANNED gugubux 1 tháng từ ngày 07/09/2011 vì đã SPAM Event làm ảnh hưởng đến các Members khác. Đã làm mất thời gian chờ đợi cũng như có thể gây ảnh hưởng đến tâm lý của các Members khác.

Tất cả công việc mình làm chỉ là để bảo vệ các Members. Nếu nhiều Members khác sử dụng hình thức này để SPAM, thì không biết sẽ có bao nhiêu người phải tốn thời gian vô ích ngồi đợi nhận được thưởng từ Event, hoặc là mất tất cả.

Mình cũng gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã chưa cập nhật một Rules cho BOX Event, mình sẽ cố gắng hoàn thành sớm để không còn tình trạng như thế này xảy ra nữa. Hy vọng các bạn thông cảm

Thân
thanks admin đã làm tất cả để bảo vệ member
tuy nhiên hình thức baned 1 tháng có vẻ hơi nặng :)
và vì bạn gugu có vẻ như khá có uy tín và làm ăn cũng khá chuẩn lên có lẽ admin lên giảm nhẹ hình phạt :)
chúc mọi ng cùng kiếm tiền vui vẻ ^^

Upvote 0
sắp tới trung thu rùi. admin ân xá đi :D
để gugubux còn tổ chức event Trung Thu cho anh em tham gia phải hok gugu :binhsua79:

Upvote 0
và vì bạn gugu có vẻ như khá có uy tín và làm ăn cũng khá chuẩn lên có lẽ admin lên giảm nhẹ hình phạt

uy tín không có nghĩa không bao giờ scam, hơn nữa mình thấy cái event đó cũng hơi bị có vấn đề, mọi người thì rất hào hứng, còn bác gugu dường như tạo ra đấy mà chả quan tâm cho lắm, thôi thì vote ân xá cho bác gugu vào trung thu này, giờ đã có rule rõ ràng rồi, mọi người cứ thế mà thực hiện thôi

Upvote 0
gugubux đã hứa với tất cả Members sẽ thanh toán và kết thúc sau 2 ngày tức là ngày 04/09/2011:

thứ nhất : Cậu nên đọc lại . tớ hứa là tớ làm và đương nhiên tớ đã làm và hoàn thành nó

thứ 2 :

Thì coi như đúng đi thì sau khi tớ bonus đầy đủ và đã nêu ở đầu topic đáng lẽ ra tớ đc unban

thứ 3 :

Cậu không có rule vậy cậu sử theo luật gì . phải chăng luật của cậu đó là những hiềm khích hay một cái gì đó mà bây giờ cậu mới có dịp trổ tài

Cậu nên xem xét lại vấn đề này nếu banick 3 day mình có thể chấp nhận còn nếu 1 tháng thì điều đó ko thể phục vì hiện tại mình đã hoàn thành event đó . scam còn được unban để nói lời cuối cùng sau đó mới xử lý ....

Còn nếu cậu ko thik tớ quậy ở cái diễn đàn này nữa thì có thể pm tin nhắn riêng và tớ nghĩ từ trước đến giờ tớ chưa làm gì có hại hay gây hiềm khích với ai ở cái diễn đàn này

---------- Post added at 01:49 AM ---------- Previous post was at 01:44 AM ----------

uy tín không có nghĩa không bao giờ scam, hơn nữa mình thấy cái event đó cũng hơi bị có vấn đề, mọi người thì rất hào hứng, còn bác gugu dường như tạo ra đấy mà chả quan tâm cho lắm, thôi thì vote ân xá cho bác gugu vào trung thu này, giờ đã có rule rõ ràng rồi, mọi người cứ thế mà thực hiện thôi

việc scam gì đó thì tớ ko cần biết nhưng event là để mọi người tham dự ...và đương nhiên toàn những cái tên mà nói chung chỉ để đọc cho vui miệng ... và tớ cũng ko làm gì cũng chả có tên nào để ưng ý và cuối cùng phải nghĩ ra cái trò theo xổ số

Event kết thúc khi tớ nhận được tin nhắn và hoàn thành trong thời gian yêu cầu vậy lý do gì gọi là spam event và với cái event đó tớ post đc bao nhiêu bài ... hay như ai đó nói phía trên là tạo nhiều event quá nên gọi là spam event

Upvote 0
Chào bạn gugubux,

Mình đang có ý định UNBAN bạn lâu rồi nhưng đang chờ mọi người biều quyết sau comment của mình. Có vẻ như là mình đã sai quá nhiều thì phải. Mong bạn thông cảm vì sự sơ suất của mình. Nếu có đủ 10 người đồng ý UNBAN thì mình sẽ UNBAN bạn ngay lập tức.

Một cái nữa là hình như bạn đang có ý định Clone nick thì phải. Vì Account này có số lượng bài Post khá nhiều và đã đăng kí từ lâu. Sau khi mình UNBAN gugubux của bạn, thì Account bạn đang Report sẽ bị BANNED Forever.

Thân

Upvote 0
mình rất thích cách làm việc cũa admin !
1 phieu unban cho ban gugu nhé !

Upvote 0
Chào bạn gugubux,

Mình đang có ý định UNBAN bạn lâu rồi nhưng đang chờ mọi người biều quyết sau comment của mình. Có vẻ như là mình đã sai quá nhiều thì phải. Mong bạn thông cảm vì sự sơ suất của mình. Nếu có đủ 10 người đồng ý UNBAN thì mình sẽ UNBAN bạn ngay lập tức.

Một cái nữa là hình như bạn đang có ý định Clone nick thì phải. Vì Account này có số lượng bài Post khá nhiều và đã đăng kí từ lâu. Sau khi mình UNBAN gugubux của bạn, thì Account bạn đang Report sẽ bị BANNED Forever.

Thân

nik này là nik lần đầu reg mmo4vn nik này các mod đã biết từ lâu từ khi sử dụng nik guugbux thì nik này ko còn sử dụng :binhsua22:

---------- Post added at 02:53 AM ---------- Previous post was at 02:52 AM ----------

cuối cùng vẫn ăn ban =))

Upvote 0
nik này là nik lần đầu reg mmo4vn nik này các mod đã biết từ lâu từ khi sử dụng nik guugbux thì nik này ko còn sử dụng :binhsua22:

---------- Post added at 02:53 AM ---------- Previous post was at 02:52 AM ----------

cuối cùng vẫn ăn ban =))

clone thì 4ever đúng rồi còn cười giề :|

Vote ra tù :)

Upvote 0
Mình rất phục cách làm việc của admin, biết sai biết sửa, làm việc phân minh, ko tự kiêu như các admin site khác.. Bởi vậy đây là forum mình gắn bó lâu nhất từ trc đến giờ, đội ngũ mod làm việc cũng rất tốt vậy mà bác "hoanganhnguyen" nói cái gì mình chả hiểu nổi.

Upvote 0
1 vé Unban cho bácc gugu.
Admin làm mọi việc cũng chỉ là quan tâm đến các mem thôi. Mình không nghĩ là anh ấy có hiềm khích gì với bác gugu đâu, dù gì anh ấy cũng đã nhận là có sai sót rồi mà

Upvote 0
1 vé unban cho bác gugu bút

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member