• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

yêu cầu mod thông báo lý do nik guugbux bị ban

Status
Not open for further replies.
Reactions
18
MR
0.000
Hiện đang làm ăn với rất nhiều member mmo nhưng có vẻ họ hơi hoảng khi nick gugubux đang phải lĩnh án tù giam vài day nên hi vọng admin hoặc mod cập nhật lý do banick gugubux cho member được biết

thanks

You have been banned for the following reason:
SPAM Event

Date the ban will be lifted: 10-07-2011, 06:00 AM

Last edited by a moderator:
Hihi xin cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ gugubux ...muốn click thank nhưng mà 11 pages cũng nản nên cho gửi lời cảm ơn bằng mồm vậy :D

Hôm nay thật hên có nhiều $ bet cũng ăn đậm giờ đi ngủ tối lên làm event hậu ta các bạn sau

một lần nữa thanks all :D
khưa khưa ra tù rồi even to đây :))

Upvote 0
em ủng hộ chị gugu lắm đấy, tối làm cái event vui trung thu với mọi người chị nhé hehehe

Upvote 0
Chưa kịp vote đã ra rồi =))

---------- Post added at 09:45 AM ---------- Previous post was at 09:44 AM ----------

em ủng hộ chị gugu lắm đấy, tối làm cái event vui trung thu với mọi người chị nhé hehehe
ku này đá đểu quá,;)) chị gugu nữa

Upvote 0
=)) có kẻ thù hả gugu =)) ban lun cái nick mới lùn rồi kìa =)) thú vị nhỉ =)).

ý ra tù rồi hã =)) chúc mừng chúc mừng =))

Upvote 0
Chưa kịp vote đã ra rồi =))

---------- Post added at 09:45 AM ---------- Previous post was at 09:44 AM ----------

ku này đá đểu quá,;)) chị gugu nữa
ẹc bác hỏi xem gugu là nam hay nữ rồi nói em nhá hoho

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,983
171,046
Latest member