• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

yêu cầu mod thông báo lý do nik guugbux bị ban

Status
Not open for further replies.
Reactions
18
MR
0.000
Hiện đang làm ăn với rất nhiều member mmo nhưng có vẻ họ hơi hoảng khi nick gugubux đang phải lĩnh án tù giam vài day nên hi vọng admin hoặc mod cập nhật lý do banick gugubux cho member được biết

thanks

You have been banned for the following reason:
SPAM Event

Date the ban will be lifted: 10-07-2011, 06:00 AM

Last edited by a moderator:
haha nhục vài
cứ tưởng oai lắm
ko biết đã làm được gì chưa mà tối ngày đi xóa bài các mem làm việc công ích
nên đi làm lao công có vẻ có ích hơn đó :binhsua166:

Mình đã nói rồi, bạn nói làm ơn dẫn chứng ra, đừng có mà nói suông như vậy. bạn dẫn chứng không được thì sẽ bị ban vì tội vu khống người khác<= lí do đấy :))

Upvote 0
ko biết nó khôn hơn ai ở đây mà dám ghi cái dòng đó
ko thấy tự nhục với bản thân
con người nói phải biết nhục chứ
nhưng mà trẻ con thì ko chấp
chả có lợi gì cho mình cả
dạ thưa là bác này dân chơi có tiếng rồi ạ
mod check dùm hình như đây là hoanganhnguyen thì fai :))

Upvote 0
Mình đã nói rồi, bạn nói làm ơn dẫn chứng ra, đừng có mà nói suông như vậy. bạn dẫn chứng không được thì sẽ bị ban vì tội vu khống người khác<= lí do đấy :))
uh tôi cũng đang đợi bạn ban đây
lần này nhớ dò địa chỉ ip của tôi đừng để tôi đăng kí lại nhé
nếu có thấy tôi thì ban ngay nhé
cám ơn rất nhiều luôn
lần này thề sẽ ko quay lại forum này nữa
một forum mà mình cảm thấy mod toàn là lũ trẻ con từ trước tới giờ hjc
mong rằng bác admin nên tuyển lại
nản forum
chào nhé

Upvote 0
chắc mày cũng biết sủa nên hiểu được tiếng của tao ak
học được vài câu vớ vẩn như
' vãi luyện"
tưởng hay lắm
mày nhìn lại mày đi haha

thằng nào vừa to mồm bảo làm gương đi khỏi forum này =)) sao h còn ở lại la liếm ah =)) chỉ giỏi to mồm thôi con trai =)) mày nói thì hay lắm thế có bằng chứng nào đưa ra đây =))

Upvote 0
phát hiểu giống như là cha người khác quá nhỉ
ai cũng như nhau thôi đừng phát biểu như vậy nhé
thôi để tôi làm gương đi chỗ khác ko vào forum này nứa
lần đầu tiên thấy cái forum cứ thấy ai làm ăn được là bắt đậu đạp đổ " cái kiểu ghen ăn tức ở đây mà
muốn kiềm tiền và muốn ai giỏi hơn ai thì ra đời mà kiếm đừng ở cái thế giới mmo này mà lên đời dạy người khác, cuối cùng chỉ khổ nhất là các newbie thôi
lao vào click ptc tối ngày rồi cuối cùng nhận ra vừa phí thời gian vừa ngố nữa chứ. mong các newbie hiểu ý mình. mình đã từng trải và bây giờ thấy rất sai lầm khi chơi ptc
newbie chơi ptc thì bao giờ mới đủ tiền rút về ngân hàng đây. lâu lâu có thằng hội bonus khủng và chơi đẹp thì bị tụi mod vây lại tìm cách đuổi đi và ở đây nó là cọp mà
thôi! đây chỉ là vài lời mình muốn gửi tới các bạn newbie. còn bác nào ko hiểu ý mình thì mình cũng ko biết nói gì hơn
ko biết mình vào đây chửi mod hay nói tụi nó la trẻ con tối ngày thì mình được cái gì không biết hay chỉ để tụi nó gét thêm
thân!
Ông thì biết đếch gì về PTC mà dám nói vậy? Ko nhìn thấy bài viết #49 à? Mod ban xừ đi, mấy thằng ở forum khác clone nick fá forum mình đây mà
À quên, vote cho bác gugu sớm ra tù sớm nhé

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Thứ nhất các mod nên cẩn trọng lời nói vì dù sao các bạn cũng là người có chút quyền lực tại đây đừng để member nghĩ các bạn lộng quyền và có những ý kiến ko hay mất đoàn kết

Thứ 2 : gugubux thấy ko sai rule của forum cũng ko làm gì để mang tội ...hôm trước tưởng banick 2-3day thi thôi ko nói làm gì nhưng hôm nay nhiều member kêu sao bị ban và thấy nik bị ban cả 1 tháng

Thứ 3 : các bạn là bqt các bạn xử sai thì phải họp lại mà xử cho đúng chứ đợi người nào đó xử đã sai rồi vào tự nhận thì chắc có lẽ nik tớ ban 2 tháng cũng chả có ai giải quyết

Hãy làm mod thân thiện đi nào .

trả lời cái thứ 3 cho bạn trước: vì không biết ai ban bạn, và cũng chẳng biết ban bạn là đúng hay sai=> phải để người ban bạn vào giải quyết. Bạn yên tâm, không quá 3 ngày đâu :)

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

uh tôi cũng đang đợi bạn ban đây
lần này nhớ dò địa chỉ ip của tôi đừng để tôi đăng kí lại nhé
nếu có thấy tôi thì ban ngay nhé
cám ơn rất nhiều luôn
lần này thề sẽ ko quay lại forum này nữa
một forum mà mình cảm thấy mod toàn là lũ trẻ con từ trước tới giờ hjc
mong rằng bác admin nên tuyển lại
nản forum
chào nhé

BB bạn nhé, bạn nói không quay lại 4rum nữa thì nhắc mình ban ip của bạn làm gì, nếu bạn muốn quay lại thì đổi ip mấy hồi :))

Upvote 0
cái ông hoanganhjohnnguyen cứ như PTC là mỏ vàng sea game ý nhỉ, đấy, của nhà ông tất đấy, ăn được thì cứ ăn đi, có ai thèm tranh giành cái mảng toàn cam với quit của nhà ông đâu mà cứ như là nhiều người ham hố PTC lắm ý... ở forum này thì nói thật là mem lâu đời mà chiến ptc thì hầu như là ko có luôn chứ đừng bảo là mod chơi PTC =)) =))... nên tìm hiểu kỹ trước khi nói bạn nhé =))

Upvote 0
phát hiểu giống như là cha người khác quá nhỉ
ai cũng như nhau thôi đừng phát biểu như vậy nhé
thôi để tôi làm gương đi chỗ khác ko vào forum này nứa
lần đầu tiên thấy cái forum cứ thấy ai làm ăn được là bắt đậu đạp đổ " cái kiểu ghen ăn tức ở đây mà
muốn kiềm tiền và muốn ai giỏi hơn ai thì ra đời mà kiếm đừng ở cái thế giới mmo này mà lên đời dạy người khác, cuối cùng chỉ khổ nhất là các newbie thôi
lao vào click ptc tối ngày rồi cuối cùng nhận ra vừa phí thời gian vừa ngố nữa chứ. mong các newbie hiểu ý mình. mình đã từng trải và bây giờ thấy rất sai lầm khi chơi ptc
newbie chơi ptc thì bao giờ mới đủ tiền rút về ngân hàng đây. lâu lâu có thằng hội bonus khủng và chơi đẹp thì bị tụi mod vây lại tìm cách đuổi đi và ở đây nó là cọp mà
thôi! đây chỉ là vài lời mình muốn gửi tới các bạn newbie. còn bác nào ko hiểu ý mình thì mình cũng ko biết nói gì hơn
ko biết mình vào đây chửi mod hay nói tụi nó la trẻ con tối ngày thì mình được cái gì không biết hay chỉ để tụi nó gét thêm
thân!
Vu khốn ko bằng chứng 1 tuần 1 đạp đổ thì cứ repost nói ra nha ! Cơ bản toàn bộ ADMIN SMOD và 1 số MOD lâu năm gắn bó lâu năm 4rom đều hoạt động ko vì lời ít gì bản thân cậu mún thì cứ seard mình coi mình có toppic nào về lợi ích ra tiền này trong 4rom , câu có vào box ban quảng lí coi các cuộc họp chống scam cho 4rom ko ! Bạn thix xo tiền về lỉnh vực ngoài đời mình củng mún chơi với bạn bạn tháng kiếm bao nhiu mà lên đây ngồi click PTC củng hiểu trình tới đâu xong rồi lại la làng , tình hình đó giờ mình chưa ban bất cứ chủ hội PTC cơ bạn tất cả mod ko có quyền , lần tới chắc yêu cầu thêm quy định cho tuyển mod chỉ quang lí ko có vì lợi ích cho những người thừ nước đục thả câu như này vào làm lung lay tinh thần mọi người !!! Bạn nói ra đi luôn nên mình giúp bạn 4rever nha :-h 4rom chỉ mổi mình mạnh miệng vì mình bít mình hoạt động chỉ vì lợi ích của 4rom mọi người , 4rom chưa mang lại cho mình gì dù chỉ 0,000001 $ !!!

Upvote 0
trả lời cái thứ 3 cho bạn trước: vì không biết ai ban bạn, và cũng chẳng biết ban bạn là đúng hay sai=> phải để người ban bạn vào giải quyết. Bạn yên tâm, không quá 3 ngày đâu :)

---------- Post added at 11:00 PM ---------- Previous post was at 10:58 PM ----------

BB bạn nhé, bạn nói không quay lại 4rum nữa thì nhắc mình ban ip của bạn làm gì, nếu bạn muốn quay lại thì đổi ip mấy hồi :))

Nếu bạn ko có quyền hạn thì mấy smob kia chả lẽ ko có quyền hạn
nếu smod nào ko biết ai ban thì click vào link này nhé

Có chỗ view banet đó : biết liền ak

Upvote 0

Thanks bạn nhé,trước giờ chỉ biết ban chứ không biết coi :|.

gugubux Shin 09-07-2011 30 Days 10-07-2011, ~06:00 AM 28 Days, 7 Hours [Lift Ban] [SPAM Event]

Admin ban bạn đó, chờ admin vào giải thích thôi :)

Thân!

Upvote 0

xin lỗi bác gugu tránh trường hợp như takhanhlinh trước đây scam 1 lần xong report chưa giải quyết gì mà mod Binh6699 đã unban và sau đó scam lại thêm 1 vố nữa nên phải đợi người ban trả lời, tất cả chỉ vì quyền lợi của mem,
Sr for the delay :)

Upvote 0
Thanks bạn nhé,trước giờ chỉ biết ban chứ không biết coi :|.

gugubux Shin 09-07-2011 30 Days 10-07-2011, ~06:00 AM 28 Days, 7 Hours [Lift Ban] [SPAM Event]

Admin ban bạn đó, chờ admin vào giải thích thôi :)

Thân!

:binhsua79: shin đâu vào lĩnh thưởng

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

bị ban 3 day + 3day chờ đợi bằng 1 tuần rồi 1 tuấnd x 3 = 1 tháng 1 tháng x3 bằng 1 quý , 1 quý x 3 gần bằng một năm

chưa biết bao giờ đc ra tù :binhsua33:

Upvote 0
Tìm cái mod hiện lí do + thời hạn bị ban ở profile mà lão Shin bảo ko cần nên thôi :-s

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:21 PM ----------

:binhsua79: shin đâu vào lĩnh thưởng

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

bị ban 3 day + 3day chờ đợi bằng 1 tuần rồi 1 tuấnd x 3 = 1 tháng 1 tháng x3 bằng 1 quý , 1 quý x 3 gần bằng một năm

chưa biết bao giờ đc ra tù :binhsua33:

cộng chứ sao lại nhân ;))

Upvote 0
admin chưa vào giải quyết nhỉ ? event vui thôi chắc bác ấy bận việc gì nên chưa pay đc chứ có ai phàn nàn đâu ! bác gugu thấy làm ăn uy tín vote !

Upvote 0
A gugu tổng kết event mà không ghi rõ ở trang đầu của topic nên admin ko thấy ban luôn đó, chắc admin vào là unban thôi mà.
Vote 1 phiếu unban a gugu, đúng là sân nhà vs sân khách có khác :D.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back